Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yoyo banned again!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Jan 17, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sababu:
    Kuandika hadharani kuwa anadhani mmoja wa Mods(jina lipo) ameaga dunia!
    Duration:6months
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa si angeambiwa tu kuwa si kweli!

    Mi huwa nashangaa sdana humu JF. Sometimes, watu humu huwa wanaandika vitu ambavyo havina uthibitisho na kubandika mapicha ya uchi kwenye majukwaa ambayo hata watoto wanayapitia lakini hatuoni kupewa Ban.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Utapigwa ban kwa kupinga mtu asile ban
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thats very low Mods! Sidhani ni kosa hilo. Hii mijamaa inajifanya kama miungu watu. Tatizo liko wai mtu kuandika hisia zake ama MOD wa JF hawatakufa. Buddy grow up huu ni utoto bin uchanga kabisa. Yo Yo has nothing to loose. Eti miezi sita lol my footy
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Six Months?, hata Chenge kwa kosa lake hakupata adhabu hiyo.

    I WISH MODS WANGEKUWA MAJUDGE KWENYE KESI YA CHENGE.... maybe hata Rostam angekuwa ndani tayari
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    JF imekwisha kuchakachuliwa!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    I just simulate if suppose, he said PJ has kicked the bucket...:Cry::Cry:....thats too chilling men!...
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi napendekeza Mods waainishe kila kosa na adhabu yake, watuwekee hapa, ili ukifanya kosa ujuwe utakabiliwa na adhabu gani, na si hivi tunasikia tu mara wiki 3, na mwingine kwa kosa ilo ilo anakula ban mwaka, mwingine anapewa tu onyo, mwingine miezi sita.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    duuuuuuh
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Burn nae kafanya nini jamani?
     
  11. m

    mams JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Big up! Adhabu ziongezwe ili kulirudisha jamvi ktk hadhi yake.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    huyu huwa wanatamani hata kumnyonga kabisa
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kila sehemu ina taratibu,kanuni na sheria zake,so tuzifuate ili tuwe salama,ama mnataka JF iendeshwe kama TANZANIA inavyoendeshwa
    moderators nadhani endeleeni na kautaratibu,kanuni na sheria zenu mlizojiwekea
    tupo nanyi kwa maslahi ya Wana Jf na Jf kwa ujumla

    mapinduziiii daimaaa:ban:
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwanini sasa,mbona mnatutisha tena.
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi sipingi watu kufungia au kupewa Ban, ila ninachokitaka ni kujua tu, makosa yapi yanaendana na adhabu ipi, basi ni ilo tu.
     
  16. shejele

    shejele Senior Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eeeeh! Miezi sita? thats too much..hivi muhusika huwa anapewaga nafasi ya kujitetea kabla ya kula ban?
     
  17. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,947
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Hivi watoto kupitia porn sio tatizo la mzazi? Inakuwaje mtoto awe na uhuru wa kutumia internet kwenda kwenye kila site, inaweza kuwa hata kwenye site nyingine natumaini hili ni swala la parents na siyo la JF. Kwa sababu huwezi kuingia kwenye forum ya mambo ya kikubwa bila kuomba. Vile vile on the other note si ndio utandawazi ambao wengi wanasema ndio maendeleo.
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilipozungumzia picha za utupu ndani ya Jf, nilikuwa namaanisha kwenye majukwaa ambayo uitaji vibari kutoka kwa Mods, mfano kuweka picha za utupu jukwaa la mapenzi, au jukwaa la picha au jukwaa la jokes na utani... uko ndiko ninakopigia kelele mie na si jukwaa la mambo ya kikubwa mpaka uombe ruhsa.

    Note:
    Si kila kinachokuja na utandawazi au kinachotoka nchi zilizo endelea ni maendeleo.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unahitaji BAN wewe unaabuse uhuru wako!
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hilo tu ndo afungiwe? Ngoja nisijadili sana hili nsije nkapigwa ban na mimi!
     
Loading...