Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Youths Patriotic Change kuikomboa Tanzania kabla ya katiba mpya kukamilika,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Apr 19, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Katika hali inayoashiria sasa nchi yetu inapaswa kuongozwa na Tume maalumu au kikundi cha vijana wenye mrengo mkali kama Youth Patriotic change umejidhirisha Bungeni baada ya pande zote za wabunge wa chama tawala na wale wa upinzani kukiri nchi pamoja na bunge wameelemewa na kushindwa kabisa kuitwala nchi ya Tanzania hadi kufikia kusema hakuna serikali. kitendo cha kutokuwepo serikali kama ilivyosemwa na Wabunge kuna maanisha kuwa hakuna pia Mahakama huru, Bunge, vyombo huru vya habari na vyama vya siasa.

    Kama vijana sasa tunatoa mwito wa kiongozi wa Youth Patriotic change kutangaza hatua ya neema ya ukombozi wa Taifa hili mapema iwezekanavyo
    kabla ya mchakato wa katiba mpya kukamilika
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Youth Patriotic Change ndio nini, nani na kiongozi wao ni yupi?
     
  3. S

    Saitoti Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio leo mawazi watajibu kama unaserikali au la! kwani wabunge waliuliza kama kuna serikali kweli wakati kila idara kuna mamilioni ya fedha hamitumiwa visivyo.
     
Loading...