Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Youth MENTAL ALIENATION' na michakato mbali mbali kuelekea uchaguzi mkuu 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jun 13, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuzuka kwa mitandao ya kijamii amabayo imesaidia vijana kuwa wapambanaji,
    sio siri sasa kumezuka mitandao ya ngono na mambo ya kipuuzi ambayo inawavutia
    vijana na kuwafanya wapoteze muda mwingi kwa kuangalia mambo hayo.

    Binafsi nimepata fursa ya kubrowse kwa maana ya kufungua mitandao hiyo hasa ule unao anza na
    RaHa..... na Mzeewa........ ila najiuliza kwanini imeanzishwa kipindi hiki cha kuelekea mapinduzi na uhuru wa
    kweli.

    Nakumbuka Ze utamu na matokeo yake ila hii ni funga kazi. Mkiniruhusu niweke link zake ntaweka hapa
    lakini sidhani kama ni vyema kufanya hivyo.

    Tujadili, maana huu ndo mstakabali wa nchi yetu.
     
Loading...