Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Youssou N'Dour apewa uwaziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 5, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamziki mkongwe wa Muziki nchini Senegal apatiwa uwaziri wa Utamaduni na Utalii nchini humo. Big up mzee.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Alimpigania sana Sall wakati wa uchaguzi, kwa kupitia umaarufu wake...
    Nampenda sana Youssou N'dour but sijui kama anastahili.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera zake,jamaa amesadia sana sekta ya elimu.
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anaweza, mwacheni aongoze hiyo wizara, Au katiba bado itamzuia !!!? aaaah wadeeeee
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hongera zake, napenda sana wanamuziki conscious sio hawa pimbi wanaowaza kimagamba na wauza sura!!
     
Loading...