Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Your Mobile No. Has WON £315,000:00 GBP in NOKIA UK PROMO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Sep 3, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wizi wa kimtandao. Muwe makini na simu zenu, jamaa wamehama kwenye intanet sasa wanakutumia sms kwenye simu yako direct. Imagine, unatumia simu ya Samsung, then unapokea msg umeshinda mahela ya Nokia!
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahah hiyo imenikuta jana ucku msg inasema "" your cell number has won 415,000.00 pounds from nokia-uk promo......" but ukiangalia hiyo email ya kuwasiliana nao kwenye google unakutana na mengi tu
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Hiyo mbona ipo kitambo mkuu,wanaofanya hiyo inshu ni wakenya wakikutumia msg kama hiyo, then wanakuomba uwatumie hela kidogo na acc yako ili wakamilishie scum,hapo hiyo hela watakuambia ni kwa ajili ya security,kodi na transfer ukiwatumia tu wafwa na namba yao huipati tena.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukipiga namba unajibiwa ki-spain
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mjomba wangu wa kijijini Komuge ilimkuta akaambiwa atume vocha ya shs 50,000 ili apate zawadi yake ya mil. 10. Jamaa akaingia kingi akawatumia hela, kilichofuatia ni ''namba unayopiga kwa sasa haipatikani tafadhali jaribu tena baadae''
     
  6. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Namba yao ya simu imesajiliwa UK, ila email yao, siyo ya kampuni ya NOKIA. How comes!
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo usanii wenyewe
     
  8. D

    Dopas JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukitanguliza mbele tamaa ya hela ya haraka, usiotolea jasho, ndicho kitakachopiga hodi kwako.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hali ni tete
     
  10. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    leo hii wamenitumia message inayosema YOUR MOBILE NUMBER HAVE WON 990000 POUNDS IN OUR NOKIA UK PROMO.FOR CLAIM SEND US YOUR NUMBER AND YOUR NAME! nikajiuliza kwamba kwani waliwezaje kutuma sms kama namba yangu hawaijui?
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Waliwahi kunambia nimeshinda Tsh.5m, na wakahitaji kama laki1 ili wanitumie. Niliwaomba wakate hukohuko equal amount wakagoma, nikawambia wakate laki5 wakagoma, nikawapa ofa wakate 3m wakakataa na kunisihi niwatumie voucher za laki1. Nikatafuta zilitumika nikawatumia. Baadae wakanipigia wakisema hazikubali. Niliwambia ndiyo zimetumika! Ebana waliporomosha matusi usipimeee.
     
  12. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    dah! Nimecheka sana, nami nitaitumia njia hii sehemu nyingi kwani hii nikiboko yao. Sipati picha walivyoshangilia baada ya kuona sms yako kabla hawajajua kuwa zimetumika!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Wa$€n&e sana hawa jamaa,
    Mi ilishanitokea eti nimeshinda promo ya YAHOO eti kwakua mtumiaji mzuri w yahoo mail, nikawaambia wachague mawili,
    Watume hela ndio niwatumie charges zao,
    Au wakate hukohuko charges then watume net amount,
    Wakanijibu wamekosea sie mimi nilieshinda!!!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii ilikuwepo kuanzia zamani. Sio mpya.
     
Loading...