Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Young cartoonist.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 16, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwalimu aliwaambia wanafunzi wake wachore picha ya mnyama tembo.Wanafunzi walijitahidi kuchora hiyo picha kwa ustadi tofauti isipokuwa john alichora nukta tu.Mwalimu alipomfikia kukagua picha yake akahoji picha aliyochora iko wapi?John akamwonyesha ile nukta huku akisema,'huyu ndo tembo niliyemchora sema tu yuko mbali balaa,ndo maana anaonekana mdogo kama nukta'.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (b)Wiki ya pili,mwalimu yule yule aliwaambia wanafunzi wake wachore picha inayoonyesha kazi wanayopendelea kufanya baadaye.Wengine walijichora madereva,wengine madokta,wengine mafundi waashi,wengine walimu n.k.Mwalimu alipokuwa anakagua,alimkuta mtoto Asia hajachora picha yoyote.Mwalimu akahoji kulikoni,Asia akajibu,'mwalimu mimi baadaye nataka kuolewa lakini sielewi nitajichoraje kuonyesha hiyo kazi yangu ya baadaye!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahah!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe teeeeh!!!
    Hii ndio kama ile wanafunzi waliambiwa wachore treni, John yeye hakuchora na mwalimu wake alipokuja kukagua akamwambia kuwa "umechelewa treni imeondoka"
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very creative!
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au refu sana halitoshi kwenye daftari!
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,515
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    (c) Wiki ya tatu mwalimu akwaambia wachore ng'ombe amakula majani...wengine wakachora mgo'mbe wazuri wakubwa, wakapaka rangi, wengine wakaongeza na vindama...ila John..alichora kwato tu na vimajani vidogooooo...
    Mwalimu alipokuja kukagua akamkasirikia John kwanini hajamchora ng'ombe. John akahamaki, "Ha! mwalimu nimemchora mwalimu, atakuwa ameenda pengine kuatfuta majani..si unaona alitembea hapa (akimwonyesha footsteps) na majani hapa ni madogo sana!"
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,515
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    (d)Wiki ya nne mwalimu akaona isiwe nongwa, akawaambia waandike insha inayoanza na, "Tulipofika kambini..." Aliwataka wa-assume wako kwenye vita vya Tanzania na Uganda (enzi za Idi Amin). Na wao ni wanajeshi wamepelekwa kambini kule Kagera....then waendelee! wawe creative as they wanted..
    Basi wanafunzi wakaandika wengine pages nne, tano, kumi..yaani walijimwaga alimradi wapate maksi zote..
    siku ya kukagua kazi Mwalimu alifurahishwa sana na wanafunzi wake walivyojituma, alipofika kwa John akashtuka kukuta John kaisha mstari wa kwanza, yaani, "Tulipofika kambini..."
    Akamuuliza kwa hasira kwa nini hakuandika insha yake kama wengine!?? John akamjibu, "..lakini mwalimu tulipofika tu kambini, maadui wa Idi Amini walituvamia wakatuua, sasa ningeandika je zaidi!??"
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (e)Mwalimu yule yule alihamishiwa mtwara.siku moja aliwaambia wanafunzi wachore chochote wanachopenda,akaenda ofisini,akaahidi kurudi baadaye kukagua.Aliporudi baadaye hakumkuta hata mwanafunzi mmoja darasani,wote waliondoka kwa sababu kwa kimakonde KUCHORA ni KUONDOKA!
     
  10. m

    magneto Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    (e)Mwalimu yule yule
    alihamishiwa mtwara.siku moja
    aliwaambia wanafunzi wachore
    chochote wanachopenda,akaenda
    ofisini,akaahidi kurudi baadaye
    kukagua.Aliporudi baadaye
    hakumkuta hata mwanafunzi
    mmoja darasani,wote waliondoka
    kwa sababu kwa kimakonde
    KUCHORA ni KUONDOKA!

    Kesho yake sasa mwalimu kaingia akiwa na ghadhab,'jana mlifaid eh,sasa na leo muondoke....' akageuka kumbe mwalimu mkuu alikuwa mlangoni akamwita kwa ishara kuelekea ofisini bila kumalizia sentensi yake.aliporudi sasa! wanafunzi wamesepa kitambo!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mtoto Genius.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
Loading...