Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YOUNG AFRICA & SIMBA SPORT CLUB,uso kwa uso na AHASNTE KOTOKO YA GHANA,je? Ni hshm??

Discussion in 'Sports' started by LiverpoolFC, Nov 24, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    12/12/2011 Mi kwangu jamani naona kama si heshima kwa YangaFC na SimbaFC kukipiga na Asante Kotoko Fc ya Ghana wakiwa kama timu moja. Si kwamba tumejishusha kisoccer? Ama ndivyo urafiki utadumishwa? Hivi siku moja kweli utasikia mahasimu wakubwa wa Jiji la London Man United & Man City wameungana na kukipiga na Barcelona FC? Mi kwangu hainiingii hata kidogo na ingetakiwa wakikipiga siku hiyo na ISOMEKE UBAONI HIVI:Yanga & Simba 0 Asante Kotoko 4 FT. TFF HAWANA TOFAUTI NA HAWA MAGAMBA WA sisiem! SOURCE: RFA!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    CUF & FIFA WATAIKUBALI? Je? Watavaa jezi ya aina gani Kijani ama Nyekundu? Na ningependa kujua kama wale vijana wa Asante Kotoko FC wanajua wanacheza na timu mbili kwa wakati mmoja,na siku hiyo ni nani atakuwa Kocha? Ama makocha wote watasaidiana kwa nyakati tofauti? Hii kwa karne hii ya 21 hakunaga na ndiyo nasikia. Kheri hata wangepewa hata Oljoro FC wale vijana wa (JKT) na tungetemea matokeo mazuri!
     
  3. M

    Maswalala Senior Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman we uliyeweka hi post ndo hujaelewa vizuri, si SIMBA na YANGA za sasa bali ni nyota wa zamani waliowahi kuzichezea hiz timu mbili haijalishi hatakama walikuwa wanakipiga nje au ndan and in addition hii timu (simba&yanga) itajulikana kama COMBAIN FC na itakuwa chini ya Abdalah king kibaden akisaidiana na Fred felix Minziro kwa udhamin wa PPF.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ndo hujaelewa ni wachezaji wa Simba na Yanga wanaocheza ligi kuu na sio hao wazamani unaowasema wewe.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    sasa unafahamishwa ukweli unaukataa. lete na wewe source yako
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    simba mdebwedo watatufungisha!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi ningependelea washabiki wapewe nafasi kama wangependelea hili wanaofanya hawa viongozi wa hv timu! Maana Mi binafsi sijaunga hili mkono.
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Subiri siku ya mechi ndo utajua ukweli ni upi hamna haja ya kukupa source, kwa akili yako unatarajia Asante Kotoko watoke Ghana kuja Tanzania na wachezaji wao halafu wanakuja kucheza na wachezaji wa zamani ili iwe nini?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda wangu! Wewe ndiyo umepotea kbs, wachezaji gani wastaafu wa Yanga FC & Simba FC waliopo wa kuweza kucheza na mabigwa wa Ghana? Hata waza vema tu halafu tupe majibu Kamanda wangu!
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi na wewe tunachosema ni kile kile labda tu hatuelewani, kwenye post yangu ya kwanza nimesema ni wachezaji wa ligi wa simba na yanga na sio hao wa zamani, jamaa ananiambia nilete source nami nimemwambia asubiri siku ya mechi ataona source uwanjani, ila kama atang'ang'ania nitamuwekea baadaye saa hivi natumia simu siwezi kuweka link.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Uongozi we2 ktk soccer bado ni zero kbs! Tena narudia ya kwmb bado ni 0 hawana mwamuko hata kidogo kwa WATANZANIA wapenda soccer. Vilaza kbs!!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi yeyote ktk thread hii wajameni? Maana Mi naona bado ni batili.
     
Loading...