Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You should have told me guys....!kwanin mmenifanyia hivi?.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jan 22, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    X-PIN,PAKAJIMMY,NGULI,CARMEL,BARBARITA,KAIZER,FL1,NEXT LEVEL,GKUNDI................!i am officially falling on your heads...!and this thread is for you guys.

    YOU SHOULD HAVE TOLD ME JAMANI!KWANINI MLINITOSA?...i mean kwanin hamkunijuza kwamba the wedding thing is this much costly?...kwanini hamkunipa cost implications za harusi....?hakika mngenipa angalizo kwenye hili ''ningefikiria mara mbili'' juu ya maamuzi yangu,au pengine ningejipanga upya...

    FIDEL80 NA JS...!hata kama ninyi ni ma super-bachelors kwamba mlikuwa hamujui?...sio inshu washkaji zangu,mngeniambia tu!...enewei..

    BHT na ZD...!kwanin mliamua kuninyamazia kwenye hili?...mimi ningekuwa na gari yangu leo hii...poa tu mazee

    MASANILO....!mwanawane umeniacha nimeangamia hivi hivi?....nimefulia kisa harusi?....poa tu mtu wangu

    PRETTA,PRETTY,ANNINA,NANILIU,LILYFLOWER,SUGAR WA UKWELI,BABYLOVE.........!mmenitosa hivihivi.mngenitonya tu watu wangu mi ningejua itakuwaje,lakini poa tu


    GEORGIEPORGIE...!dah!pamoja na lift zoote za tukutuku mbado uliamua kukaa kimya?.....dah haya bwana........

    WATU WANGU MLIAMUA KUNIKAUKIA KWENYE HILI?......

    ....!i will never get married for the second time!...

    DAMN COSTLY
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wazee mngeniambia tu kwamba hii mambo ina gharama sana
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Geoff hakijaaribika neno bwana wee endelea harafu harusi ikiisha unaanza kurudisha madeni kwa watu ,,unaweka diary this time naanza na Nguli anayefatia ...Masaki ..mwezi wa saba FL1 wa kumi na mbili Kaizer january 2011 Chrispin may Carmel new year MJ1 benk yenyewe inadaiwa;)
    Tuko pamoja G
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Oyaaaa...ebu uko naona njaa imekuzidi mchana huu kapate lanchi kwanza!

    Kizuri lazima ugharamie sasa unataka tu mtelemko! mttoto mwenyewe mshiki!? wapi na wapi!

    Ukivulia nguo maji shurti uyaoge

    habari ndo hiyo

    ON a serious note harusi imeshaisha hiyo acha presha!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani kijana anachanganyikiwa pole Geoff mie nilikuwa natembea naongea nilikonda wewe eeh! kumbe kitu chenyewe siku moja masaa tu yanatupa BP
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
    jamani jamani..............
    gharama kumbe ni kubwa hivi?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mpwaa ungenishtua mapema ili nijue kwamba niyaoge au ninawe...pengine nisingeyavula nnguo,labda ningeamua kunawa tu
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    "Then said Jesus, "Father, forgive them; for they know not what they do ..."

    Mambo yatakayokufanya uiheshimu ndoa yako ni pamoja na kasheshe za kimapato zinazoendana na wedding, however check haya na yatakutia moyo:

    1) Ndoa ni mpango wa mungu kwa mwanadamu (hata ingekuwa ya mkeka?!)
    2) Women ar too costly (imagine to get just one, makes your head spins, how about nyumba ndogo and the likes?)
    3) Kama umempenda kiasi cha kutojali gharama in the first place, she is a qeen - there is a place in your heart that is no more your
    4) whenever you think of Kudumisha MILA, reffer to #2


    3)
     
  9. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamaa kazoea vya bei nafuu!!!!! Sorry kwa kuingilia mada.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu unaniambia haya mambo leo wakati tayari nimeshawaka...........!lolzsikuwahi kufikiria kama harusi ni ngumu kiasi hichi!I AM FINISHED MY PEOPLE
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ohhh..God, iam sorry!

    I thougt you knew the real costs?

    Mbona ulinambia shemeji hana macomplikesheni Broda?

    Too Bad...anataka nini tena huyo?..anataka umpe gari kwanza?..what for?

    Mi nikiwa naoa wakati huo sikupenda magari kabisa, maana sikupenda kufika haraka mahali nikiwa na mchumba wangu, huku tumeshikana mikono!...huh!

    Anyway, usiogope, panapo wazee hapaharibiki kitu, we shall review the matter, lakini kuoa kupo palepale, na tarehe siibadilishi, maana tayari paroko ashaandaa kila kitu.

    Be corageous broda, hata mimi nilikuwa hit-hard hivohivo, lakini kiugumu unakaukia..si unajua KIUMENI? huh!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Hujaingilia ndo mchango huo! sasa atatuambia hapa..
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakufundisha kumuheshim mkeo!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Ulitaka kumwacha mshiki? Jibu NDIYO au HAPANA...
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BTW, unaruhusiwa kukopa broda, wapwa wamejaa tele hapa.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....mweh!
    masikini geoff mimi...mweh!
    ningejua kwamba ni lazima nispend kiasi hichi.....!eeh!

    enewei,I DON'T REGRET
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha uoga ukizidiwa unamweka wife rehani siku zinzkwenda
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kumwacha tena?........
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeeh!
    nadhani kama ni somo nimelielewa na nitapata EEI PLASI
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mawazo na ushauri mzuri kweli huu!
     
Loading...