Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You raise me up ya kiswahili?

Discussion in 'Entertainment' started by Tbs., Apr 23, 2012.

  1. T

    Tbs. Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani marafiki, nauliza jinsi ya kupata wimbo wa Westlife (remixed) unaoitwa 'YOU RAISED ME UP' lakini kwa tafsiri ya kiswahili (siyo rylix yake ya kiswahili).
    Km unamfahamu huyo mwimbaji au album yake tafadhali nidondosheeni tips/info hapa.
    Shukrani
     
Loading...