Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You must read this!! Tafadhali soma hapa!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Amon, Dec 12, 2011.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kampuni ya Young master Supplies & General Enterprises inayohusika na mambo ya IT iliyopo jijini Arusha inapenda kuwatangazia wananchi na wakazi wote wa jiji la Mwanza kuwa Mafundi na wataalamu wa IT kutoka katika kampuni hiyo watakuwepo katika jiji la Mwanza kuanzia tarehe 15 December wakitoa huduma zifuatazo:

    · Computer hardware and software repair and maintenance
    · Data recovery
    · Local and network printer installation and configuration
    · Virus and spyware removal
    · Hardware and software upgrades
    · Selling of all types of computer software and games
    · Wired and wireless network setup (consist of network installation and configuration)

    Kwa yeyote ambaye engependa kupata huduma hizi za IT kutoka katika kampuni hii iwe mtu binafsi au kampuni, tafadhali unaombwa kuwasiliana na kampuni yetu kabla ya tarehe 15 ili uweze kuweka order mapema ya kupatiwa huduma hiyo.

    Wasiliana nasi kupitia anwani zifuatazo:
    Mobile: +255789 884 221
    E-mail: youngmasterent@gmail.com
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nipo Lupiro, Ifakara. Naweza saidika?
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dah umenikumbusha mbali sana mkuu....enzi zile nipo mahenge.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,190
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Duh! mi nipo daslam eh
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    unaweza kusaidika popote ulipo kutegemea na tatizo ulilo nalo. Kwa maelezo zaidi unambwa kuwasiliana nasi kupitia anwani zetu ili tujue jinsi ya kukusaidia.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ok. Na una tatizo gani ambalo ungependa tukusaidie? Nadhani ingekuwa bora zaidi kama ungewasiliana nasi kupitia anwani zetu ili tujue jinsi ya kukusaidia.
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mna laptops? Taja bei
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tuna watoto wakali kinoma kutoka veta'nyie mna qualification za aina gani?
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lekebisha kichwa cha habari ndio ntakua mteja wenu
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    kwa sasa tuna laptop aina ya e machine brand new with 1 year waranty direct shiped from u.s.a ambayo tunaiuza shilingi laki saba.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    kwa nini unataka kichwa cha habari kibadilishwe?
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    una maana gani kuuliza swali hilo mkuu?
     
  13. LIWALOLIWE

    LIWALOLIWE Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hellooooo, peoplezzzzzzzzzzzzz
    HOP UR GREAT
     
  14. LIWALOLIWE

    LIWALOLIWE Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    :a s 465:
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeleta Mini Notebook laptop? na kama zipo kiasi gani unauza? aina gan i na specification zake ni zipi?
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mkuu Manyanza Kwa sasa mkuu tuna Tablet pc aina ya HP Touchpad na Acer ICONIA Tab. na bei zake ni sh. 760,000/- kwa maelezo zaidi pitia hapa kupata specifications za HP Touchpad na hapa kupata specifications za Acer ICONIA Tab
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poa kamanda ngoja nipitie hizo Specs zake then nitakujulisha
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu.
     
  19. M

    MROPE RT New Member

    #19
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 31, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i need your suport....
     
  20. j

    johnkickin New Member

    #20
    Sep 14, 2013
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...