Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You may Ignore the message but...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, May 19, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Wengi wamekumbana na ujumbe huu:
    Your browser (browser version) is out of date. It has known security flaws and may not display all features of this and other websites. Learn how to update your browser
    Statistics tulizokumbana nazo baada ya kuweka ujumbe huu zimenifanya niandike hapa; asilimia kubwa ya watanzania (au watumiaji wa mitandao hasa JF) bado wanatumia Internet Explorer 6!

    Kinachofurahisha kwenye stats ni kuwa wengi (over 300 people!) wamebadilisha browsers zao aidha kwa kuzi-update au kuzibadilisha kabisa from Internet Explorer 6 to Opera or Google Chrome or FireFox.

    Tunashauri wale ambao wanaipata JF kwa uzuri kutobadilisha browsers zao lakini wale ambao bado wanakumbana na errors (huenda wamewafahamisha baadhi ya members hapa) watumie browsers nyingine ambazo ni za bure tu. I can recommend FireFox.

    You may ignore this message but make sure you update your browser!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    i saw this jana...........thanks Inv.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Na kama unatumia Internet Explorer ya juu zaidi ya hiyo 6...ndiyo inakuwaje?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naamini utakuwa unamaanisha ukiwa unatumia Internet Explorer 8 (si Internet Explorer 7); then hakikisha unafanya update ya browser yako. Nakuwa nachelea kuwashauri watu kutumia IE kwa ujumla maana updates zake huwasumbua wengi; browsers kama Opera na FireFox zinakuwa na updates regularly na hukupa notifications kila mara; bado wengine hu-cancel notifications hizi ingawa ni kwa kuwasaidia wao tena BURE!

    Kwa nijuavyo; OS za watu wengi hasa Tanzania (ambako members wengi wa JF ndiko walipo - 67% ya watumiaji wa JF) ni pirated; wakijaribu ku-update OS au IE huwa wanaishia kukumbana na warnings hivyo kulazimika kukaa na pc ambazo ni venerable. Ndio maana mara nyingi ili kutolaumiwa nawashauri kutumia FireFox au Opera au hata Google Chrome badala ya IE.

    You may not believe it; wengi walikuwa wanatumia IE 6! Lakini kwa kujua zaidi ubovu wa IE 6 mtu anaweza kusoma hapa:

    http://en.wikipedia.org/wiki/Internet_Explorer_8
     
  5. L

    Lady JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks!
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks invisible,nilikuwa natumia 7 nikaupdate kwenda 8 hio jana baada ya kuona hio message,cha ajabu bado napata message..is out of date ni nini nafanya au sifanyi wrong??? :confused3:
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa hivi siioni tena......:target:
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    natumia mozilla firefox 3.6, nimekutana sana na ujumbe huo, nilikuwa naachana nao, kwasasa siupati. Thanks mkuu kwa taarifa. Ilikuwa inaleta taabu kwani ni JF ndiyo ilikuwa inaleta hiyo error.
     
  9. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Invisible, asante kwa tarifa hiyo lakini ilikua inakwaza sana hasa kama nilikua na uhakika kwamba browser yangu iko up to date.
    Pia ilikua nikitumia google chrome hata kufunga hiyo msg siweza na unashindwa ku sign in kabisa. Bila kutoa tarifa kwa mtu kama mimi nilikua nahisi ni link ya spam ama spy ware.

    Ni vizuri kwamba umepost thread kutuelimisha.
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndagha' i mean asante it means thanx!!!!
     
  11. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanx buddy. Sasa firefox 3.6 nita upadte kwenda namba ngapi?
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    May 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh,ndio maana naona kuna vijumbe vya explorer vinanijia nilikuwa naona vinanisumbua tu..
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu,
    Ujumbe ulikuwa unanijia on and off tangu juzi ila bado sijabadilisha. Leo umetokea once tu tofauti na juzi na jana kila wakati hata niki cancel ulikuwa unatokea tu. Kesho nita update!
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kwenye PC kwangu jf is ok. Kwenye mobile bado haijatulia sana haswa kwa kutumia BB, na hivi vi N97 vyote havina full screen hivyo najikuta nikiendelea kulikumbatia lile limche langu la sabuni la E90 la tangu enzi zile.
    Thanks kwa update.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu,ni kweli kabisa.....ajabu ni kwamba mimi daima hutumia Chrome lakini ilikuwa kila nikigungua JF naupata ujumbe huu....kila nikiupdate browser ujumbe ukawa unajirudia....Nilijaribu kuinstall Chrome upya lakini bado ukawa unaendelea......hiyo ilikuwa usiku...Nilipoamka asubuhi nikakuta PC imestack....nilipojaribu kuirestart ikagoma kabisa kuwaka..........Ikabidi nianze kuiformart upya(thank God huwa siweki files zangu muhimu kwenye C)....Sema ndo hivo kuna masoftware/maprogram kibao nimeyapoteza......Sasa hivi iko pouwa bado nabrowse na Chrome

    So watu wasi ignore kivile huo ujumbe,waweza kuwa na madhara kiaina
     
  16. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa shule hii.
     
Loading...