Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You Can Put Lipstick On A Pig, It’s Still A Pig

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Sep 11, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwanza natoa radhi kama nitawaudhi lakini ukweli ni kuwa its more than 6 months huyu mheshimiwa wa chama kikubwa cha upinzani cha CHADEMA hajatoa any major speech on policy yoyote ile Tanzania. Surely kama mwenyekiti wa chama ambacho kinataka kuingia Ikulu huwezi ukakaa kimyaa kirefu namna hii na kuwaachia akina Dr Slaa, Zitto na JJ kukufanyai kila kitu.Isnt it ironic kuwa kuna issues mbali mbali ambazo CCM inazifanya ambazo wananchi hawazipendi lakini kama kiongozi wa chama kikuu cha upinzani kama CHADEMA yuko kimya makes you wonder what he will be up to akiingia ikulu.

    [​IMG]

    Au yuko bize na biashara kiasi cha kutojua kuwa na ramadhani yote hiii vyakula vimepanda bei maradufu huku serikali inabugikwa na ma skandal left and right...

    is this really the alternative?

    Samahani sana kama nitakuwa nimewaudhi. na ikiwa inauma sana msisite kuihamisha kwani wenyewe sidhani kama watafurahia criticism kama hizi
     
  2. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Criticism(kukusoana) ni muhimu ili kuwaamsha viongozi ndani ya serikali na kwenye vyama. Nadhani viongozi wetu wanasikia jinsi Gordon Brown anavyokuwa kosolewa na watu Conservative au saa nyingine na wabunge wa chama chake, Labour.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    GT mbona unaanza na kujitetea? jenga hoja tu mzee, wakikuonea watazamaji tutaona
     
  4. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 997
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Yuko half time na siku zote wakati wa half time wachezao danadana ni ma-reserves.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora akae hivyo hivyo kimya maana whenever he open his mouth anamwaga pumba tupu, hao ma surrogates wake si unaonana wanavyo chemsha big time. Kumbuka usemi u better remain silent, people may suspect that ur a fool than open your mouth and confirm it.
     
  6. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kweli amekaa kimya sana kuliko inavyotakiwa ina maana hajaona kama kuna umuhimu wa kuongelea vitu vya msingi ambavyo vinalikumba taifa letu kwa sasa.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    GT,

    Usijitetee sana, unawaogopa CHADEMA nini? Wanachama wao wengi wanamuona huyo mheshimiwa kama kamungu kadogo, hatakiwi kuguswa kabisa.

    Huyo mheshimiwa si ndiye alikaa UK na mikutano yote ya Watanzania kukutanika pamoja, iliyokuwa inaitishwa na ubalozi, hakuwahi kuhudhuria hata mmoja. Tutegemee nini kwa kiongozi kama huyo?

    CHADEMA mchagueni Dr. Slaa aweze kukifufua chama chenu.
     
  8. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Bongo is simply doomed, hamna CCM wala opposition, hamna.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 11, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ndivyo Tulivyo............
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Are you calling Mbowe a pig??? How dare you, Nyani McCain, shame on you!!! It is sexist apologize right now..... hahahaaaaa

    GT, mi nilijua uliomba radhi mapema ukijua Nyani akija he will take offence! Maana unamkumbushia Jaluo alivyorusha kijembe juzi!

    But seriously, nadhani ni vyema Mbowe akae tu kimya maana hana la kusema at this point in time.
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nchi iko njia panda at least basi atoe press release kuonyesha kuwa anaguswa na kinachoendelea nchini kha!!!

    GT, Umesahau That Dog Can't Hunt!!
     
  12. s

    speechwriter Senior Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha
     
Loading...