Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You be the judge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Ngabu, Jul 13, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,146
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu mama anatafuta uchokozi kwa JK, mwanaume rijali hawezi kuvumilia hiyo kitu..
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na matatizo yote nchini, JK anaondoka akiwaacha watu wanakufa muhimbili kwenda kukaa kwenye kachumba na watu kama hao. Hivi jamani class hiko wapi? priorities ziko wapi. Huyu mwanamme sijui yukoje kusema kweli. Nashindwa kabisa kuelewa ubongo wa huyu mtu. Ni aibu na janga la taifa. Aibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...