Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You are available for 105%. Ntahamasikaje kukuoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 20, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tuheshimu hizi semi za wahenga... mfano; "if you can get a free milk", why keep a dairy cow?"...

    Hii inawahusu sana wadada (probably na wanaume)

    Jaribuni kuwa na mvuto, walau wanaume zenu wajisikie kuwamisi...

    Unakuta mdada ni girlfriend tu, au mchumba basi...

    kila siku yuko kwa mwanaume, kama mwanaume anakaa mwenyewe basi kila siku mdada anaenda kufanya usafi, kufua, kupasi, kupika nk, nk.
    Kila siku mdada yuko pale, available for sex kwa staili na manjonjo yote...
    Kila wikiendi mdada anashinda kwa mwanaume...
    Akipigiwa simu hata saa sita za usiku, yupo radhi atoroke kwao, aende kwa mwanaume...
    nk.nk...

    Hata kama unampendaje mwanaume wako, jaribu kuonyesha kuwa unajiheshimu kama msichana ambaye hajaolewa, na mwanaume akitaka vyote, basi akuoe. Sisemi kwamba muwanyime sex, bali sio mnawapa hadi wanakinai... Sisemi kwamba msiende kwao, bali nendeni kwa ratiba, mkionyesha kuwa mna mambo mengine ya binafsi ya kufanya...

    Unakuta mwanaume anakukinai kabla hajakuoa, unadhani atahamasika na nini kukuoa?
    Mwanaume anataka mke mwenye maamuzi binafsi, sio anayefuata tu upepo wake...
    Mwanaume anavutiwa kuoa mwanamke mbunifu, anayejituma... kama uko shule akikuita sometimes umwambie no, nina assignment au najisomea nk... Kama uko tu kwenu akikutaka kwake sometimes umwambie no, unawafundusha wadogo zako, au unajifunza kitu fulani, au unapika, au unaplan kuanzisha biashara yako...

    Inatakiwa ucreate hali fulani ya mwanaume kukumiss, na kuona umuhimu wa kukuoa ili afaidi 100% ya kuishi na wewe...

    Try to be available only for 30% ya mahitaji ya mwanaume kwako...
     
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani hivyo tu (ambavyo vimeishakukinaisha) ndo vinakufanya uoe?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama kuna mtu anayeweza kujibu kwa ufasaha kwa nini alioa/aliolewa... but nahisi vinachangia
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na akiingia kwenye ndoa ukimuhitaji atasema hayo hayo oooh naosha vyombo, oooh ngoja nifue, oooh ngoja nifundishe watoto, bora ajiachie tu na akiingia kwenye ndoa ndo balaa iwe jikoni, sebuleni bafuni etc ni kutwangana tu ooolaalaaa.......
     
  5. M

    Myn17 Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Like,like Tuko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wengine wanahamia kabisa
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mh kuna ukweli ndani yake
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    uuh....to much harmful bacteria......
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hapo ndo amepata mke wa bureeee.mana kila huduma atapata
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Not practically applicable my friend...
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Walau angekuwa mke basi... Anakudadavua, alafu kesho unasikia kaoa mwingine...
     
  12. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa siku mwanamme anamwambia bidada oooh...wazazi wananilazimisha nikaoe mdada walionitafutia huko kijijini...na kwa vile sipendi kuwaudhi wazazi wangu itabidi iwe hivyo. Samahani sana kwa kukupotezea muda wako
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kukinaiana kupo bana...

    Sometime nawaza, kusingekuwa na watoto na mali mnazoshea,,, ingetokea baada ya miaka kumi ndoa zikavunjwa alafu watu wakaambiwa wachague upya, ni wangapi wangechagua kurudiana na wake/waume zao?
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah,kuna ukweli ktk hili. . . ntarud bdae niongezee!
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wangine wanaamini wanaenda kulinda, usicheke na nyani utavuna ....
    sometimes kweli ina bore.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wanakuwa wameshawarahisishia wanaume zao wanawapakua na kuwala kila siku...mwisho wa siku hao wanaume wanakosa sababu ya kuwafanya wawachukue jumla jumla maana wamewazoea sana..
     
  17. M

    Mpemba asilia Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ahahahah!?nikimwita Mara mbili ak
    aniltetea mapozi na kesho akija akamkuta mwingine atamlaumu nani??Abiria chunga mzigo wako..........
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    aisee kumbe mnapakuliwa?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na kweli! Mtu unakopwa unajiachia weeh! Kha!

    Maringo muhimu kidogo nae presha impande,lol
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama humpendi utaona kero.ndoa ni kitu kingine.unaweza fanya yoteeee hayo but deep down inside u unajua kuna kitu kinamiss.i believe hamna kitu kizuri kama kuoa coz unakuwa naye huru na kwa hiyari ya ndugu zake.mambo ya kubadilisha mtaa au kujibana kwenye matanuzi simply coz atashikwa na ndugu zake yanaboa
     
Loading...