Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yote Maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Jun 21, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Yote maisha! Wengine tumefikia hapa tulipo sababu kuna wale walioamuakujitoa Muhanga kwa mapendo. Mama huyo ana uza vitumbua vya moto moto aweze lipa ada ya watoto wake.
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Halafu kuna mijitu inawathubutu kuwatukana mama zao....
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Picha hiyo imenikumbusha mbali sana....Ngoja niongee na mama yangu haraka.
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi nina rafiki yangu yuko na maisha mazuri sana ila anakwambia mama yake alikuwa anapika maandazi na yeye na nduguze wanayatembeza asubuhi kabla hawajaenda shule, na imelipa sasa himi mama anakulia kivulini
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio mana nikickiaga anaumwa mafua mie naumwa malaria kabisa, wacha na mie nikamtumie mafuta ya kimbo...
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi bado yapo hayo? Niliyaona Museum miaka kadhaa nyuma
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imagine,kama kuna siku nilimnyanyulia mama mikono juu ni siku nilipozaa mtoto wangu wa kwanza,mwacheni mama aitwe mama.Mtu yoyote aitwae mama muheshimu atafanya lolote kwa ajili ya watoto wake.

     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    If i could turn the clock back....
    She must be somewhere watching ..... almost 11years now....
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hahaha haya bwana, cjui kama bado yapo nimeyakumbuka tu wakati ule mama akinituma kuyanunua.
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duh umenikumbusha mbali kweli,nakumbuka wakati wadogo kuna mama 1 alikuwaga anapika vitumbua cha ajabu vilikuwa havikai watu wanaacha container jana yake,watu walikuwa wanadai anatumia li.......nani sjui.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilikutana na mama mmoja mitaa ya Uswazi ninakaoishi anachoma maandazi! Nikanunua 2 nishushie na soda nikampa 1000, nikamwambia mama chenji baki nayo...hakuamini kwa mshangao!
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo sasa ndo inafaa kwa siku izi kuwa sadaka, make wachungaji wengi siku izi hawaaminiki.

    Isitoshe wengi wao wanamiliki mali za anasa.
     
  13. W

    WIERD Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So absurd!
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mch. na wewe ni mmoja wa waliokuwa wanatetewa na the so called mtoto wa mkulima kuhusu posho nini?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kiongozi heshima mbele

    Mimi mtoto wa mkulima aka Pinda Mizengo Kayanze yuko kwenye Ignore list yangu.
     
  16. s

    shoshte Senior Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna kama kama mzazi na ndo maana hata Biblia inasema mheshimu baba na mama yako ili upate kuishi siku nyingi
     
  17. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na pale tu nawe unapokuwa mzazi ndio unaelewa thamani yake.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi eeehhh...Condoleezza Rice na Oprah Winfrey wao hawajajua thamani ya mzazi?
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii imenigusa sana, once nikinunua kitu kwa mama yoyote nitatoa sadaka, wakati mwingine tunajenga sifa baa, lakini naamini huyu uliyemwambia keep change alifurahi na lazima alisema neno moyoni mwake
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huwezi jua kabisa baraka twazipata wapi! Ila siachi change bar wala kwenye dala dala
     
Loading...