Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yote haya kisa dini tofauti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by feyshizzo, Sep 12, 2012.

  1. f

    feyshizzo Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenu wana JF
    mm n kjana mwnye umri wa miaka 22, kwa bahati mbaya au nzuri nmetokea kumpenda mschana ambaye nmesoma nae na yeye pia ananipenda. Tatizo ni kwamba amesema hawez kuwa nami kisa dini zetu ni tofauti hata kama ananipenda. Mimi nampenda sana huyu msichana na vile vile ctaki niingilie kwenye masuala ya imani yake. Naombeni ushaur jaman...
    nawasilisha
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Earlier is better, wewe bado kijana mdogo sana usikubali kuharibu maisha yako wakati mungu anakupenda na amekuonesha hilo mapema. walk away, usiposikia maneno utakuja kunikumbuka.

    Usinipe visingizio eti unampenda sana si kweli, umri wako si wakusema eti umewahi kumpenda mwanamke, unajidanganya mwenyewe nafsi yako.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Umemtamani hahah achana nae kama dini tatizo.
    Pili tafuta wa dini yako
     
  4. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abadilishe if she mean it!
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani wasichana wazuri wenye imani kama ya kwako wamekwisha hapa duniani!
     
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameshakwambia hawezi kuwa na wewe kwa sababu imani zenu ni tofauti,sasa unauliza nini tena?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Umri huo ndio wanaita foolish age,kwhyo vumilia tu utakutana na mengi ya kifoolish foolish.
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anashindwa kuwa na wewe kisa dini alafu unasema anakupenda..!!duuh kweli wewe zoba..
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mambo ya dini huwa yanasumbua sana kwenye mahusiano. Naungana na hao waliosema ni bora utafute wa imani sawa na wewe ili ujenge kukubalika kwenu na kwao ili kukwepa migogoro isiyo ya lazima.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda bure

     
  11. n

    ngaranumbe Senior Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama anapata kotimoto chukua
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    chapa lapa hapo ndg
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Badili dini yako umfate yake, si wewe ndio uliopenda? chagua, dini au mbunye.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Yaani atoke kwenye dini ya haki amfuate Mwanamke kwenye ile dini ya dhulma!?
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chaguo ni lake. Si wewe wala si mimi tunaeweza mfanyia maamuzi hayo. Dini au mbunye.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wewe feyshizzo umeanzisha thread halafu wewe mwenyewe uko online lakini umeuchuna tu, huoni kama kuna mahojiano unatakiwa ujibu baadhi ya hoja?

    Ila 22 years old why ur not in the school?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sure mi nilijikuta kwenye kizungumkuti hiki, nikachagua mbunye.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    My God, kwahiyo mkiachana unabaki kwenye hiyo dini au unarudi kwenye dini yako uliyorithi?
     
  19. f

    feyshizzo Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ckuwa online ndgu... Ila ahsnte kwa ushaur wako
    shule nshamalza natarajia kujiunga na chuo hv karbuni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hapa umena kama anampenda kweli abadili yeye!

     
Loading...