Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yoriyori anabisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Yoriyori, Feb 12, 2012.

  1. Y

    Yoriyori Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kuwa mmoja wa wanafamilia hii. Ni familia ya wasomi, familia ya wastaarabu, familia ya wazalendo na ya watu wenye mshikamano. Nipokeeni wapendwa
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Karibu kwa mikono miwili hapa ndio Jf utapata kila kitu. Haa nilitaka kusahu hivi Yo Yo = Yoriyori au nimekosea?
     
  3. Y

    Yoriyori Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo yoyo ndio nani mimi simjui mwaya, mimi ni mgeni hapa japo nimekuwa nikisoma mara kwa mara mijadala yenu
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Utamjua tu maadam umeshaingia tayari maana Yo Yo hajaonekana kitambo ndio maana napata wasiwasi. BTW karibu sana
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...