Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yono + Majembe Auction Mart = CCM 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Dec 23, 2009.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya Yono ambayo ni kampuni ya udalali na ile ya Majembe zote zinamilikiwa na wana CCM Maslahi.Wakati Yono inamilikiwa na Mbunge wa Njombe Magharibi, Yono Kevela. Majembe inamilikiwa na Seth Moto ambaye ni mwenyekiti wa CCM wilaya ya Kilolo mkoani Iringa.

    Hizi kampuni mbili ndizo kampuni pekee za udalali ambazo hupewa tenda kubwa kubwa za kukusanya madeni ya serikali au kusimamia ukusanyaji wa fedha za serikali.

    CCM mwakani haitatumia hela za EPA, lakini watu kama Majembe na Yono watatoa pesa ili chama chao kishinde waendelee kutafuna hela za walipakodi wa Tanzania.

    Huu ni mtego mwingine,wadanganyika tumeshanasa!!!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mtu yeyote aliye makini atahoji mienendo ya kampuni hizi mbili, maana zinapewa ulaji wa aina yake..something behind!
    Lazima kuna retirement fulani inafanyika mwisho wa siku...N/W/SEARCHING!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu hawa wahuni wanasababisha foleni,WIZI MTUPU1!leo kimara palikuwa hapaenei
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kigarama, kwa upande wangu hizi kampuni mbili lazima zitakuwana na mkono wa mafisadi wa CCM. Na ni kweli tupu hili zoezi ambalo majembe wanafanya kukamata dala dala na mabasi ya mikoani ndio njia ya kukusanya uchakavu wa uchaguzi 2010. Tena hawa jamaaa ni wasumbufu sana wanapofanya hiyo kazi yao. Ni jana tu pale morocco kituoni walimkata dereve wa dala dala kwa kutovaa sare wanataka kushusha abiria gari iende yard kama hawatalipwa 250,000 faini mpaka abiria walipochachamaa ndio mmoja wao ikabidi apande mle kwenye gari hadi mwenge. Hivi kweli SUMATRA ndio nao wanashiriki kwenye haya mazingaombwe?? Kweli huyu aliyetupulizia dawa ya usingizi wadanganyika mungu amlani kesho asiamke kabisa!!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi hii inji, mungu wake ni FISADI?!!!!!
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kulalama anzisheni makampuni yenu yashindane na hizo, kwa hela gani wanapata mpaka aifadhili CCM???? Kigezo cha mmiliki wa kampuni kuwa mwanaCCM basi kazi zote nchi nzima ni za ufisadi, fanya utafiti wa kutosha sio unakurupuka tu.........

    Wacha hata foleni zije ni suala la muda, tumechoka na MADEREVA WAHUNI...........
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    something is wrong with this picture...
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndio maana hata samaki wa Magufuli mwanzoni ni kampuni hii ya YONO tuliambiwa imeshinda tenda ya kuwauza kwaniaba ya serikali, aah CCM wanamambo. ASANTE KWA KUFIKIRI KWA KINA INALETA MAANA.
     
Loading...