Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yonni Barrios-

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Azadirachta, Oct 15, 2010.

  1. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yonni Barrios (50)

    Huyu bwana alikuwa ni miongoni mwa wale wahanga wa Chile waliokwama mgodini kwa siku 69. Alipoopolewa kitu cha kwanza alienda kumbusu hawara yake badala ya mkewe aliyezaa watoto watatu na kuishi naye kwa miaka 28. Aliomba wote wawepo eneo la tukio huyu Yonni is either cheecky, or very idiotic wenzake walisikika wakisema.

    [​IMG]

    Mkewe alibaki akishangaa tu

    [​IMG]

    Ama kweli penzi ni kitendawili, jamaa amenipa funzo why should I get married if I can not get away na infidelity.

    Story kamili hii hapa


    Chilean miner Yonni Barrios extra-marital affair was exposed while he was trapped | Mail Online
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anambeep Mungu! ametoka hai shimoni badala ya kutubu na kuacha dhambi.........! au labda ni mzee wa agano la kale!:whistle:
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiongozi umesahau kuwa Hakuna Infidelity pasipokuwa na Ndoa!!!!!!Dependent variables hizo.
     
  4. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha nadhani cheating ni tamu zaidi hasa upokuwa umeowa! Imagine jamaa kakaa siku 69 shimoni anatoka anawahi mlupo! Hii kali sana
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkewe anatia huruma.usikute ni mke aliyekua akikesha kwa maombina vilio huku hawara akifurahi na vibuzi vingine.
    dunia hiii basi tu
     
  6. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I was so touched na hili tukio, maana niliangalia tokea jamaa akiingizwa kwenye capsule hadi anaopolewa! Lakini mambo ya ndoa yaache kama yalivyo jamaa anajua kipi bora hapo mke ama mlupo!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Infidelity is there to stay
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alinikera hata mimi. Nilidhani angezuga kidogo kwa wife halafu atafute upenyo baadaye kwenda kuonja vitamu kwa nyumba ndogo. Kwa mtaji huo haweza kuwa member wa ISC kwa sababu ameshindwa kutoa due respect kwa wife na familia. Kwa maoni yangu ni mpuuzi sana huyu jamaa, labda kama angekuwa amempa talaka mke wake wa ndoa.

    Ila ukweli unabaki pale pale kwamba Infii zinachanganya sana na kama mtu hana uzoefu ndo basi tena, anaweza kulowea kama Barrios.
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We sister kumbe hufai kuolewa! Katii ya watu walio okolewa mgodini, ni asilimia ngapi walibusiana na wake zao?
    Kama walikuwa 33, na 32 walibusiana na wake zao hiyo ni asilimia ngapi walio fanya sahihi? Kweli wewe atakaye kuoa atapata shida. kweli uamuzi wako ni sahii kwani hakuna mme yuko tayari kuoa mtu wa kujishaua.
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana hasa nikimwangalia huyo mama,kwa hakika ndoa ni uvumilivu.SAY NOOOOOOO TO INFIIII:A S 103::A S 103::A S 103:
     
Loading...