Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YONDANI halali Simba TWITE ruksa Yanga.

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Sep 4, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hizi nimezipata toka chanzo kimoja cha habari,ila kuhusu swala la YONDANI Yanga wamepewa muda mpaka tar 9 mwezi huu ili wawe wamevunja mkataba wa YONDANI simba.
    Chanzo hicho kinaendelea kusema kwamba simba wanataka kuikomoa yanga kwani wanataka $150,000.
    Kuhusu Twite ni kwamba yeye ni halali kucheza Jangwani.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hatumtaki Simba huyo anende zake Yanga
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Maha-Rage anamtaka!
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kazi kwao, ila sipendi unaofanywa na hivi vilabu vyetu vya soccer
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wasitoe hizo hela Yondani akae kijiweni akifanya mazoezi, mwakani acheze Yanga bure.
     
  6. b

    boby v Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We gerrad yo-nje ana mkataba mpaka 2014 so hata kama atakaa kijiwen inabidi akae sana tu mpaka 2014 mnalo hilo, bila us dola 150000 imekula kwenu.
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunalo sisi au analo Yondani mmwenyewe,sisi tuna wasiwasi gani kuna Twite,kuna Canavaro,kuna Ladislaus Mbogo,Ibrahim Job....tutake nini tena?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahaha,mwanachama mwenzangu usikonde,MOSHA amesema atamaliza hiyo maneno within 48hrs!
     
  9. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,030
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Mmepigwa bao. Hamuambulii kitu.
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Leo ndo amekuwa halali Simba? Nanii zake mgongolwa

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mbona mkanganyiko?
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kasaidia mchukue kombe la Kagame ndo mnataka kumchinjia baharini, mlipieni tu hela kidogo acheze timu anayoipenda.
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaaaaa...another football talent on the graveyards....soon the burial process will start. r.i.p yondani
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole Yondani: 'tamaa za fisi ...'; 'mtaka yote kwa pupa ....'; etc.
     
  15. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari nilizosoma ktk gazeti la mwananchi leo SIMBA wanataka kulipwa milioni 60 ili wamwachie Yondani YANGA
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwani Usajili Bongo si uliisha tarehe 4 septemba? wanapendelea Simba na Yanga hawa si bure
     
  17. h

    handboy Senior Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo yondani mbona wa kawaida sana(my take abaki hukohuko cccyanga walimfisadi kama kawaida yao
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi hii habari imethibitishwa?
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    walimfisadi sasa yanawatokea puani!
     
  20. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya uongo moods ifute!
    Taratibu za usajili wa TMS kutoka Fifa zinaelekeza mchezaji apate leseni ya kucheza ligi mara baada ya kujaza fomu za TMS kwenye mtandao wa fifa na kweka sahihi na dole na gumba, kisha fomu hiyo husainiwa na katibu mkuu wa timu na daktari wa timu, hubandikwa picha ya mchezaji kwa kila msimu!
    Sasa Yondani anaenda kucheza simba kwa usajili upi? Tambua kuna tofauti kati ya Usajili na Mkataba,
    Mkataba unabakia TFF tu na Fomu za usajili zinakwenda Fifa automatic kwa system, sasa atacheza simba kwa registration ipi?
     
Loading...