Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yondani aanza kujuta Yanga

Discussion in 'Sports' started by bemg, Aug 22, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]
    • Adaiwa kuutaka ‘mzigo’ wa Twite arudi Simba

    na Dina Ismail


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]UKISTAAJABU ya Musa utayaona ya Firauni. Katika hali isiyotarajiwa, beki aliyesajiliwa kwa mbwembwe na mabingwa wa Kombe la Kagame, Yanga, Kelvin Yondani ameanza kujutia uamuzi wake huo na kutaka kurejea klabu yake ya zamani, Simba.
    Habari za uhakika zilizopatikana jijini Dar es Salaam jana, zinaeleza kuwa, Yondani tayari amebainisha mawazo yake hayo kwa viongozi wake wa zamani wa Simba, ambao ndio watu wa karibu na wanaomsapoti kwa mambo mengi.
    Chanzo hicho kiliongeza kuwa, Yondani amewaambia wadau wake hao wa Simba kuwa, watakaporejeshewa fedha zao dola 30,000 walizompa beki Mbuyi Twite, wampe yeye ili afanikishe kurejea Msimbazi.
    Simba ilitangaza kumsajili Twite kwa kitita hicho, kabla kuzidiwa kete na Yanga, huku beki huyo akituma wawakilishi nchini kurejesha fedha alizochukua awali, jambo ambalo lilikataliwa na Wekundu wa Msimbazi, ambao walimtaka mchezaji huyo azirejeshe mwenyewe.
    “Unajua Yondani hivi sasa hajisikii vizuri, kwani hata watu wake hao wa karibu wa Simba wamehuzunishwa sana na uamuzi wake wa kuhamia Yanga, hivyo hata ule ukaribu wa awali umepungua, hivyo kawafuata na kuwataka kurejea,” kilisema chanzo hicho.
    Imeelezwa kuwa, katika makubaliano ya Yondani kusajiliwa Yanga, alilipwa sh milioni 15 na kiasi kilichobaki atamaliziwa baadaye, hivyo amekubaliana na Simba wampe fedha hizo za Twite, ili arejeshe kiasi alichochukua Jangwani.
    Sababu nyingine inayoelezwa Yondani kujuta kusaini Yanga, ni hofu ya kuwepo kwa vita ya namba katika kikosi cha mabingwa hao wa Afrika Mashariki na Kati.
    Habari hizo zimedokezwa huku suala la usajili wa Yondani likigubikwa na utata mkubwa baada ya Simba na Yanga zote kumsajili kwa ajili ya Ligi Kuu ya Bara.
    Tayari sekretarieti ya Shirikisho la Soka Tanzani (TFF), limeagiza Kamati ya Nidhamu, Maadili na Hadhi za Wachezaji, kufanya maamuzi.
    Hiyo inatokana na Yondani kujiunga na Yanga kwa kitita cha sh milioni 30 kama mchezaji huru, hoja ambayo inapingwa na Simba, ikisema bado ni wao.
    Kwamba, ingawa mkataba wa Yondani ulikuwa ufikie ukomo Mei 31, mwaka huu, lakini Desemba 23, 2011, waliurefusha, ingawa mwaka unasomeka 2012.


    Tanzania daima[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hapo.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    anategeneza mazingira ili TFF ikisema ni mchezaji wa simba tusiwe na kinyongo nae acha asugue benchi huko jangwani na akirudishwa simba ni bechi tu mpaka akome.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kelele za magazeti tu hizo, kama wanafahamiaba na hao watu wa karibu wa Yondani mbina hawakuripoti tetesi za usajili wake Yanga
     
  5. m

    makumvi Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tamaa ilimponza fisi!
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Waongee tu wamalizane arudishe pesa za watu kama hana amani na club sio lazima ati
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We kama sio godifre nyange we kamwaga au maharage naona bado mnaweweseka
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Teh teh SIMBA KAPAKATWA bado mnaweweseka jamani nyie si mnakuza vipaji jamani na makinda yenu yanauwezo eti kuliko TWITE na YONDANI sasa mwalalama nini tena.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Maneno mbofu mbofu kama ya Nape
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    wabadilishane na ngasa
     
  11. dri ma

    dri ma Senior Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo maneno ya wafa maj (cmba) kwan sa hiv c ndo wanatapatapa kwnye kilind ch bahar ya shida hao
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simba oyeeeeeeeeee.Yondani kamalizie mpira huko2
     
  13. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Arudi??? Aje kucheza namba ya nani??? Pale kati kuna ochieng na kapombe. Pia kuna wale Hassan wawili wa kikosi cha pili. Sioni namba yake pale. Huyo mwehu mwenzake Nyosso atachoma sana mahindi mwaka huu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    siamini kama yondani anaweza kuwa na mawazo ya kijinga kiasi hicho,naona viongozi wa simba wanaweweseka kwa uzembe wao.
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    awali ni awali, hakuna awali mbovu...........
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni sn mbona ngasa yondani anawauma hivo,. Haya mpigeni risasi basi tumkose wote
     
  17. K

    Kolero JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, alafu unajua kama ameshatumia pesa aliyopewa kufanyia la maana ni nzuri sana, na ni mbinu nzuri hata akiambiwa kuwa bado ni mali ya Simba hatopaswa kurudisha hizo pesa, la maana atakuwa kazifanyia la maana katika maisha yake, na hata akifungiwa hamna shida, kesha vuta mkwanja tayari, hasara kwa hao wahusika, yeye bado kijana atafanya mazoezi kujiweka fit kwa usajili wa mwakani.
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naona anajuta,
    11.JPG

    Yondani na wenzake akijuta huko Kigali, hapa walikuwa Ikulu ya Rwanda wakijiandaa kupata msoc na President Paul Kagame.
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yondani is not a big deal; there is no need of entertaining him, we have Keita & Ocheing one of them w'll take the lead.
     
  20. C

    Caesar1 Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani analalama?huyo hana namba tena iwe simba ua yanga!ataweka benchi Twite au Pascal Ochieng' ?elewa hivo!
     
Loading...