Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yondan, Twite Mali ya Yanga ..... TFF Yawaidhinisha

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Sep 10, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tff imeamua hivyo ndugu.Na pia yanga imepewa siku 29 kurudisha pesa za simba.Ha ha ha ha haa! Mtajibeba na Rage wenua-soarce clouds
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rage kashinda kesi, alisema anataka fedha irudishwe.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    unajiliwaza eee?
     
  4. b

    boby v Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achaneni na simba nyie.
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mods naomba nibadilishie title nimekosea!
     
  6. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:yanga oyeee:A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanga juuu,chezea manji na bin kleb weyee!!
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yondani is past his peak/na huyo mkongo pia. Kwa usajili huo wa hayo magarasa wasitegemee kumfunga mnyama ...
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shida yetu ni wachezaji kwa gharama yoyote ile,bhaaass
     
  10. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hadi raha...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utajibeba mwaka huu
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Ahlaan Wasahlan wa marhabaa mtani...
    Ftari ukaninyima vyungu vyote 30 sheikh!
    Dah kweli uislam ndivyo unavyosema hivyo?

    haya bana pesa mtapewa lakini twawaomba mkamlipe yule bimkubwa anayewadai pesa ya chapati tangu mwanzoni mwa miaka ya 2000.
    Pia nawashauri ndugu zangu nendeni mkafanye ukarabati jengo lenu la makao makuu.
    Halina vyoo, hivyo inapelekea watu kujisaidia kwenye vifuko vya Lailoni na kutupa juu ya nyumba za jirani.

    Then ukikutana na msomali naomba umuulize ile ahadi ya uwanja vp?
    Au ni muendelezo wa ahadi za watu wa CCM?

    Wabillah Tawfiq asalaam aleikhum
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    tarehe 13 mwezi novemba mwaka
    1991 katika uwanja wa taifa timu ya
    Yanga ya Tanzania waliingia uwanjani na basi la
    Sharuksy lililokuwa likimilikiwa na mfadhili wao wa kipindi hicho marehemu Abbas
    Gulamali, timu ya Simba ya Dar es salaam iliweka mpira kwapani wakati wa mapumziko na
    kutokomea kusiko julikana.
    kuweka mpira kwapani kulifuatia vipigo
    mfululizo vya august 31, october 9 lakini ilitanguliwa na kipigo cha Said Sued "Scud" cha
    mei 18.
     
  14. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bro wewe ni mkubwa mwenzetu, enzi za Gulamali ndipo Yanga ikaitwa umoja wa Mataifa. Hii ilitokana na Simba kujiita Taifa Kubwa.
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mfumo wetu wa usajili ni tatizo. Kwa waliomsikia Mwakalebela juzi, usajili wa Ngasa na Lidondo pia ni batili. Hata huyo Yondani atakuwaje mjinga kupokea pesa kote kote? Nchi hii kila mtu ni tapeli tu.
     
  16. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aibu iliyoje, mpaka leo TFF imeshindwa kutengeneza kanuni za kuzuia ujinga huu? Halafu tunaota maendeleo ya soka.
     
  17. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 64549
    oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  18. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna gazeti limeandika,'Rage atoka nduki kali ofisi za TFF,ni baada ya kukutana na ushahidi mzito kumhusu Yondani'.
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yanga ndio mpango mzima wakuu,karibuni wote wapenda burudani
     
Loading...