Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yona na Mramba: Mashtaka na yatokanayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 25, 2008.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi wazee wanaelekea mahakamani, can anyone confirm?
     
    Last edited by a moderator: Nov 26, 2008
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ...habari kubwa hii,lakini kama huna uhakika utakuwa umeharibu saana...hope ni kweli maana nitaanza kuwa na imani na JK!
     
  3. K

    Kaka Mdogo Member

    #3
    Nov 25, 2008
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yes, it is confirmed that the guys are at Kisutu Court.
    Lawyers are struggling to bail them out.
    So far the counts which they are charged for are yet to be disclosed.
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mimi nimepita maeneo ya mahakama ya Kisutu muda huu kuelekea Unicef sijaona purukushani wala shamra shamra za hao vigogo kupelekwa mahakamani. Labda mahakama kuu au kwingineko!! Mwenye uhakika wa habari atujulishe!!!
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ....naona sasa tumekula kona kali sana na tunapoelekea panatia moyo!
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JK huyu anayeonekana na wengi kuwa HAWEZI? Siamini maandishi haya!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado tuna muda ngoja tusubili nini kimetokea au kitatokea ni mapema mno.
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu mleta hoja, bila shaka unaota ndoto ya mchana. Jambo hili halitatokea hata kidogo katika Tanzania yetu ya leo.

    Kumpeleka Yona mahakamani na kumwacha Mkapa ni sawa na mwili usiokamilika viungo vyake na JK hana ubavu wa kumpeleka Mkapa Mahakamani.
     
  9. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mama Mdogo mbona unanipa presha mwenzio???
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hii habari niliandika wiki iliyopita wakati walipotakiwa kupelekwa mahakamani lakini ikaahirishwa sababu ya Send off ya mtoto wa Mramba.... yote yatatimia.
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapema yote hii asubuhi wameshasomewa mashtaka na wakili anahangaikia bail! kweli hii ni mbini ya kuhakikisha ikifika jioni wapo nje...haendi mtu lupango!
     
  12. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nathibitisha sendoff ilikuwepo, niliudhuria mwenyewe. kwahiyo huenda hii habari ikawa na ukweli.
    asanteni
     
  13. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kidatu, nadhani Kinga ya Kikatiba BWM na Yona hazilingani hata kama walikapua pamoja,kwa hiyo ni rahisi sana Yona kuchukuliwa pekee yake.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    maandishi ukutani.......
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapo Kisutu, bado hawajasomewa mashitaka. Ni kuhusiana na sakata la Alex Stewart
     
  16. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na kama ni kweli Yona na Mramba wamepelekwa mahakamani je?
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    haya miye naenda kulala, yaani mtu unawapikia watu chakula, unawawekea mezani, na kuwapakulia kwenye masinia na bado wanataka uwawekee kinywani.. Well, mapambano haya yana muda mrefu kweli!!!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    duh...hiii imekaa vibaya kumbe halijafa hili swala.....
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeconfirm hbari hii kutoka kwa mojawapo wa mahakimu hapo ananiambia ni kweli jamaa wapo hapo ila hataki kusema kama ni kwa kesi au la. Pia hajataka kuniambia ni kesi ipi if it is in that perspective.

    Well hata kama ni kweli lakini hatupaswi kuanza kusifia serikali maana inatimiza wajibu wake tukumbuke <100% underperfoRMING, 100% COMPLIANCE, greater than 100% ndiyo PERFORMING HIVYO BASI WENYE KUTAKA KUSIFU MTU AU KIKUNDI CHOHOTE KILE WAJARIBU KUANGALIA HII SCALE.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thread ipi inalo hili sakata Alex Stewart? Naomba msaada nilisome kidogo.
     
Loading...