Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yona Fares Maro ndani ya RAI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LazyDog, Aug 1, 2008.

  1. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwenye gazeti la RAI la July 31 - AGOSTI 6, ukurasa wa 4 kuna habari inayoelekea kuandikwa na mwanajamii mwenzetu Yona Fares Maro yenye kichwa kinachosomeka "Waraka wa Yona kwa Watanzania".


    Bwana Yona, naomba ukanushe ikiwa waraka huu haukuandikwa na wewe. Unaweza kumtumia message moderator aweke hapa kwa niaba yako.

    Baada ya kuona mwenendo wa magazeti yetu hapa nyumbani, nimeamua kuwa mwangalifu zaidi. Ni jambo la kusikitisha kuona upotoshwaji wa makusudi kwenye magazeti mengi nchini.

    Asante.


    Btw, imesemwa kwamba waraka huo utaendelea toleo lijalo.
    Majina yote matatu yameandikwa mwisho wa waraka huo, yaani "Yona Fares Maro".



    .
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lazydog, to be brief from what i have read so far, Shy is a very controversial person, well at least at JF.

    Association yake na Rai keshaiweka yeye mwenyewe wazi kwenye thread ifatayo:

    http://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=5326

    Sasa hayo mengine uliyosoma unaweza kuunganisha dots mwenyewe.

    Laters.
     
Loading...