Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yombo KKKT hali si shwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Voice of Wisdom, Oct 18, 2012.

  1. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama nilivyoandika kwenye kichwa cha habari, nimepokea sms kwenye simu yangu ikielezea kuwa kuna watu wasiofahamika wamefika katika kanisa la yombo kkkt na kumjeruh mlinzi wa kanisa hadi kukimbizwa hospitali. Kwa maelezo ya ujumbe tukio limetokea muda huu.
    Kwa wale walioko yombo naomba mtupe taarifa kama hii ni kweli
    je ni watu gani hao?
    Nia yao ni nini na/au kwa nini wamemjeruh mlinzi.
    Nawasilisha
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!ina maana hali ni tete kiasi hiki?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu mpigia simu aliekutumia sms akupe mkanda kamili..
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,892
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Uamsho Haram!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utamaduni wa kizungu unatutesa sana sasa hivi watanzania...
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumefikia pabaya sana! Ilianza kidogo kidogo hivi hivi kote kulipotokea vita! Kikwete anakula urojo na halua oman, i hate kikwete, i hate ccm! Rais gani asiye na maamuzi, rais yupo yupo tu. Nadhani body yake pia inamfanya anakuwa dhaifu kwenye kufikiri, ukishamuona rais anapanda bembea na mkewe, jua kazi ipo! Aanze gym, afanye mazoezi ya kidume, labda atapata moyo wa kuamua kwa busara! Rais dhaifu katokana na mwili legelege!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Voice of Wisdom!

    Umeshindwa kupiga simu kwa aliyekupatia sms?

    Rudi na news zaidi!

    Hali hii si nzuri hata kidogo masikioni pangu!
    Sijui tuna serikali ya namna gani hapa Nchini! Ama ndio imedhihirika ya kwmb serikali ni LEGELEGE DHAIFU fluu!
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kichwa cha habari kingekuwa hiv '' TUKIO LA KUSHTUA YOMBO KKKT !!''
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,506
    Trophy Points: 280
    Inategemea na mali zilizopo ndani ya jengo husika.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Shekh Yahya keshasema hao walinzi wa kiislamu hawaonekani. Labda kwa wale waliokariri sura yasin vizuri.
    .
     
  11. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wakuu ni kwamba hii sms nimetumiwa na mpendwa na nilipotaka kupata taarifa zaidi toka kwake kaniambia naye ameipata toka kwa mpendwa mwingine akimsisitiza aombe kwa ajili ya hyo hali, na nikaona kupata habari za uhakika ni bora niifikishe humu jamvini kwanza kabla sijachukua uamuzi wa kui-"foward" kwa wapendwa wengine ili hata wakiniuliza maswali kama haya mnayoniuliza wakuu niwe na cha kuwajibu.

    Naamini humu jamvini kuna watu wanaotoka yombo na viunga vyake au wanaweza wakawa wamepata taarifa kwa undani zaidi kuliko tetesi nilizo nazo, naomba wenye taarifa za ukweli kuhusu tetesi hii watueleze.
    Mbarikiwe wapendwa.
     
  12. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alieleta hii habari ni mchochezi,,,,,,,,,
     
  13. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri mkuu. niwerekebisha mkuu,
     
  14. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ambaye alisema atakaye mpinga kikwete atakufa au mwingine?...hizi reference zingine jamani....!
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uamsho wako huko pia?
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanataka kuiba kitimoto, Hilo kanisa ni maarufu kwa ufugaji wa kitimoto. Nilimkuta mchungaji mmoja hapo akifanya mazoezi ya ku-send mapepo kwa hao swine!
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Misikiti ina nini cha thamani Mkuu?
     
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,324
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    misikiti italindwaje wakati wanaochoma makanisa ni hao wa uko misikitini?
     
  19. r

    rolex Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepiga simu mbili tatu kwa sababu ndo kanisa nalosali naona sio hapo ila naambiwa ni kanisa la assemblies lililopo karibu na petrol station ya njia panda ndo kuna vurugu imetokea nazidi fatilia nitakufahamisheni
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli inasikitisha sana!!!
    Mungu gani huyo wa kufanya uharibifu.....?? nawashukuru wazazi wangu kwa kunipeleka shule vinginevyo na mimi ningeshapewa buku kama ujira wa kuchoma makanisa
     
Loading...