Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yo Yo ntakudai

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zomba, Apr 4, 2009.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Yo Yo hii avatar yako inanitesa, kila nnaposoma post zako, mjukuu wangu, ambae anapenda kukaa na mimi nnapokuwa jamvini, huanza kutaka kumkamata huyo ''dudu'', kisha chafuwa sana ka laptop kangu (kwa udenda uliochanganyika na kuti'' (biskuti)) alichonitunukia babake (mwanangu).

    ''babu dudu, dudu'', toka nilikuwa nacheka mpaka sasa naona hicho kidudu kitanitia damage. Halafu cha kushangaza, hata akiwa mbali anakiona! anakuja mbio kutaka kukikamata.

    Any damage to my laptop kutokana na madenda na ''kuti'', bill comes to you Yo Yo.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Hiyo ndio raha ya kuwa na wajukuu wadadisi...! Hope hatakuwa kama babu yake...! lol!
     
  3. Madam Koku

    Madam Koku Senior Member

    #3
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 104
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    teh teh I can imagine
     
  4. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo mjukuu wako atakuja kuwa m-zoologist!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana wako sasa ukienda kule jukwaa la kikubwa napo anafanyaje?
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sio mjukuu tu wenzangu. Unajuwa wakati mwengine unakuwa very busy mara site hii mara nyengine at the same time upo unatizama television. Musinicheke lakini ni kweli hata mimi huwa napangusa screen nikidhani eti kuna kamdudu kanatembea kwa screen ya laptop yangu.

    Pengine utu uzima huo. Hunifanya ni smile kila ninapo jaribu kumpangusa kadudu hako. Ni Avitar poa kabisa.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatar Kubwa!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila wewe yo yo...haka ka mdudu ni balaa...yaani unaweza kuwa busy ukafikiri sasa nini hiki kwenye screen....ubunifu
     
Loading...