Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yo Yo Mhanga wa Mabomu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masanilo, May 4, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna Tetesi kuwa baadhi ya wanaJF walikumbwa na matatizo ya mabomu, yaliyolipuka week iliyopita...mmoja wapo ni Yo Yo akiwa kwake Kinyerezi bomu liliangukia miguu yake na sasa anaendelea na matibabu Amana...mwenye taarifa za Yo Yo tafadhali....ama Mod Mumemfungia kimya kimya

    Masa & Bellies
     
  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Shughuli ipo! wow...i like yor signature...

    And pole Yo yo hope all is well jamani...sasa mguu umekatika au?...kabla hujafa hujaumbika mweeh amekatwa na mguu....ndiyo disabled tena.Nenda kawa -sue
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Masa hebu fanya utafiti tuachane na tetesi hizi au undugu wenu na yo yo umekufa kwa kumnyatia shem wake Bellies?
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mmh! Masihara kwenye utani...lol!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    shem nipo still kicking...vile vijibomu haviwezi kunipata mie niko busy shem na 2010 huu ndio wakati kuanza kuzungukia vijijini....
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahah mzee unagwa Tshirts na makapelo? ama unatafuta mgombea mwenza wa goal ya 2010...angalia wanatengeza bikira huko pia....!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.....!
     
Loading...