Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yo yo apona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AljuniorTz, May 11, 2009.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sn mkuu yo yo; kwa mujibu wa Masanilo alituhabarisha ya kuwa ulijeruhiwa ktk kile kizaazaa cha mabomu mbagala.

    Tuweke wazi mkuu ili tuondokane na teteai hizi.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    niko gado mkuu nilikuwa nagawana umaskini visiwani......
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanx mkuu, maana nilihisi ndugu yako anakuletea uchuro hasa baada ya kuanza kudai unamnyatia bellies :rolleyes:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Teh teh teh so funny.....huyu jamaaa ni hatari kwa mademu wenye wezere ndo maana namlinda Bellies ....shem yo yo stay away!
     
  5. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio maana tangu aliponiambia alikuwa kisiwani sina amani kabisa; sina hakika km hakupita pale home kwangu michenzani maana...............
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    All in all bora kasalimika na vibomu-mbagala. Kuhusu kumnyatia Bellies wako, hawezi kabisa maana mmeshibana vilivyo. Huyo ni shem in cap letters, heshima mbele!...
    Pia kipigo cha Arsenal kilichangia kumpoteza kwa muda jamvini, si unajua arsenal huyo..
    Aljuniortz hujui hili? Basi ndo ujue mchanganyiko wa mabomu+kipigo cha ze ganaz ndo kilimjeruhi..Naam,sasa kapona kama kawa...
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo yoyo umekanusha kwamba haukudhurika na mijibomu ya mbagala?
    karibu jamvini mkuu
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Yo Yo pole sana lakini Bellies ana mdogo wake kasimama kuliko yeye nitafute nitakusababishia ila ule ugonjwa wetu NO.
     
Loading...