Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"yeyote anayetaka kwenda ikulu kutafuta faida yeyote hatufai hata kidogo"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hekima Ufunuo, Oct 10, 2010.

  1. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu haya siyo maneno yangu ni ya Mwanafalsafa Julius Kambarage Nyerere aliyekuwa raisi wa kwanza wa Tanganyika huru.

    Swali.
    Katika wagombea hawa tulionao sasa hivi hasa wa uraisi, ni yupi kati yao anayeenda kutafuta faida pale IKULU?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    "Tumwogope kama tunavyomwogopa mwenye ukoma" Ndivyo Nyerere alivyotuasa
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika wote JK ndiye anaonekana anapigana kufa ama kupona kuhakikisha anabaki pale, ni huyu pekee ndiye anapata sifuri kwa kigezo hiki cha Mwalimu cha kumchagua mtu kuwa rais
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    jamani nyinyi mnategemea turudishe vipi hela ya mabango, t-shirt, fiesta, kapello nk,
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si mchezo billion of tsh zimepotea kwenye mabango!
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    na unategemea turudishe vipi nguvu ya familia kuzurura mikoa yote kuomba kura?
     
Loading...