Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yeyote anayejua lugha ya mawasiliano katika interviews za utumishianihabarishe.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pebo da great, May 9, 2012.

  1. p

    pebo da great Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf habari zenu. Tafadhali kwa yeyote anayejua ni lugha gani inatumika katika interviews za utumishi naomba msaada. Na la pili kama kuna yoyote mwenye idea na written za utumishi pia asisite kunijuza.
    Asanteni sana
     
  2. mankipe

    mankipe Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    english...afu kuwa specific written interview ya course ipi?
     
Loading...