Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeyote anayeishi Tabata kinyerezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Delegate, Jan 14, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    naombeni msaada kama **** kuna mtu humu ndani anayejua nini kinaendelea kwa sababu nina kiwanja karibu na kanisa la roma na tulisimamishwa tusiendelee na ujenzi miaka mitatu iliyopita mpaka vipimwe'kwa kweli wametuchelewesha sana na nasikia vibaya sana ninapotembelea uwanja wangu'je watu wanaendelea kujenga au
    Wamesimama?naombeni msaada
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu pale tangu walipoleta migambo miaka mitatu iliyopita tunaona watu bado wanaendelea na ujenzi'kuna tetesi eti watu wataitwa kwenda kulipa laki tano za title deed'sijui nini kinaendelea
    Lakini ujenzi unaendelea kama kawaida
     
Loading...