Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeyote anaeuza tikiti zikiwa shamba tuwasiliane, nnanunua tikiti kuanzia 500

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Tafakuru, Apr 10, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    helow
    Wadau mm ni mfanyabiashara wa kati, nnaenunua tikiti maji na ku_supply jijini Dar-es-salaam. Kwa yeyote anaefanya kilimo hiki, tuwasiliane tujenge uchumi wetu. Biashara hii inafaida kubwa ila pia inahitaji kuzingatia kanuni za kilimo chake

    *IYO 500 NI IDADI NA SI BEI, BEI ZIPO ZINAJULIKANA NA PIA NI MAELEWANO, no hujuma
    *I pay in cash
     
  2. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mimi nalima tikiti morogoro ila kwa bei ya mia tano kwa tikiti wakati dar linauzwa elfu 3 huu ni ufisadi kumbe wakina EL mko wengi
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... taratibu bana .... mleta thread anamaanisha ananua idadi ya tikiti kuanzia miatano na siyo sh. 500

    mleta mada correct me
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,160
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wewe ni muhujumu uchumi adhabu yako ni kifungo,lima wewe tuje kununua kwa mia 5,ningekua na shamba la tikiti hata 2000 sikuuzii.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    vi heka moja inaweza kutoa tikiti ngapi na vipi gharama za kilimo- sorry out of topic
     
  6. K

    Karim Boimanda Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry wadau,moro ni maeneo gani yanafaa kwa kilimo cha matikiti maji,nataka nianze fasta nimuuzie jamaa kuanzia mwez wa 6
     
  7. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kaka, hiyo maximum umetoa wapi? Hakuna maximum output kwenye kilimo. Inategemea na upandaji na utaalamu wako katika kilimo.

    Katika ekari moja unaweza pata matunda 5000, hata na zaidi. Ni upandaji wako na ukubwa wa namna gani wa matunda unataka pamoja na jinsi unavyohudumia shamba ndio itategemea kiasi utakachopata.

    Hata ukitaka matunda 9000 unaweza pata. Ila kadiri mche unavyoelemewa na matunda mengi, na ukubwa pia hupungua.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnunuzi wa matikiti maji nitafute mwakani.

    Inshallah
     
  9. G

    G Wa Mtalika New Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    vp babu mwezi wa January' 2013 mwanzoni utakuwa bado ukiwa unanunua? Napenda kujua kwani yangu yako kwa chungu yanapikika mkuu.
     
  10. G

    G Wa Mtalika New Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Deadline ya hii deal ni lini? niko ntakuwa tayari January 2013 mwanzoni.
     
Loading...