Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yesu anaweza yote hivi uliimbwa na nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by drphone, Mar 11, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    kuna huu wimbo yesu anaweza yoteee,
    eh yesu anaweza yoteee

    naupenda sana lakini cjui umeimbwa na mwimbaji gani wa injili hapa tanzania najua hapo nitapata majibu wakuu.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Somebody Catherine Kyambiki kama sikosei.. Jina la pili nina uhakika nalo lakini la kwanza nina mashaka. Hata mimi naupenda ndugu.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    safi sana mkuu nilifikiri mm peke yangu hope tutapa mengi zaidi juu ya mwimbaji huyu natamani kupata historia yake ata picha yake wimbo ulinigusa sana
     
  4. c

    chetuntu R I P

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui ndio huu unausema kaimba MARTHA MLATA
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hapana martha nimemsikia sio yy
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yah!! its a nice song!!
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,849
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hujakosea hata kidogo ndio yeye aliyeimba
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr Phone tuko pamoja. Ni kweli Yesu anaweza wote na wimbo unagusa na upako kwa sana.
     
  9. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 673
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio ule wa Kinyakyusa wa Catherine Kyambiki unaotafsiriwa =UBAGILE Mwana gwa Kyala?
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    safi sana angalau najisikia vzuri mana sijausikia tena huo wimbo najaribu kuutafuta nitakwenda wapo redio niwaombe kwakweli natafuta kwa wauza kanda awana kabisa
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    eti eeh ebu zidikutupa dta ubagile mwana gwa kyala inamaanisha yesu anaweza yote? najifunza kinyakyusa
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    kweli kabisa mkuu ninapokwama au nimekata tamaa najisemea yesu anaweza wote
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    madam t ebu tupe data zaidi juu yake
     

Share This Page