Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yes madam Speaker, We are stupid!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 1, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Yes we are! Vinginevyo tukiulizwa "je posho za vikao vya wabunge zimeongezwa?" Tutajibu vipi?
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndiyo na hapana
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nijuavyo zimeongezwa........
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Zimeongezwa bila idhini ya rais wa jamhuri :lol:
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    kizungumkuti
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is daylight betrayal
     
  7. B

    Bobby JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nionavyo mimi ameidhinisha lakini kwa kuwa siku zote hataki kuchafuka mikono yake na kuonekana ni mbaya mbele ya watanzania anakanusha kwamba hajaidhinisha. Lakini kituko kikubwa kwangu (bahati mbaya kwake kikwete si kituko) ni kwamba anasema hajaidhinisha lakini anajua kuwa wameshalipana tayari, what is he doing about it? As usual auto pilot itafanya kazi yake.

     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa..
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    who cares?
     
  10. T

    Technology JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    I have no idea, who is the most stupid person of all the time????? ukifatilia swala la posho utamjua!!!!!
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sheria inakataza hivyo but Sitashangaa, kwani sheria gani zinawataka wezi kurudisha walichoiba?
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajalipwa,
    Kama wamelipwa

    1. Nani kaidhinisha
    2. Kutoka badget ipi
    3. Kutoka fungu lipi
    4. Nani na nani wamelipwa
    5. Nani hajalipwa
    Nadhani Mama Makinda anadhani wa-Tanzania ni wazungu nini?
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tungekuwa tunaheshimu sheria tusingelikuwapo hapa tulipo. Sheria zipo kwenye makaratasi tu, kila jengine ni deal mwanzo mwisho
     
  14. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je kweli hatuwezi kupata Document aliyosaini Mkuu na ikawa evidence ili kuweka mambo hadharani?
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakilipwa Zile za Zamani watashindwa hata ku-break even kwa kuwa walitumia pesa nyingi kuupata huo ubunge. Siasa Ni Biashara
     
  16. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hii nchi inavyoendeshwa vituko vitupu.
     
  17. k

    kiche JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna tofauti ni michezo ya kiduku!!
     
  18. B

    BUBE JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natamani mtu angejihuzuru! Natamani wale waliosema kaidhinisha wangeleta vielelezo kuwa mtu wetu msanii.....ona saini yake hii hapa.
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wee kaaa chini!
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kama ulimsikiliza mama jana, yeye kinachomsikitisha ni kuwa Watanzania wanadanganywa na waandishi wa habari, kuwa wabunge wetu wanachukua posho siku 365 za mwaka, ndicho kinacho muuma, anasema '' Jamani hizi posho ni za siku tano tu kwa wiki na kipindi ambacho tuko hapa Dodoma kwenye maisha magumu''
     
Loading...