Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yero Subai - Mmasai

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nzokanhyilu, May 15, 2008.

  1. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nina swali muhimu, kuna mmasaai yeyote yuko UK anataka dili la ku-shoot tangazo? Kama vipi ni-PM, nitawasiliana zaidi wikiendi kama mambo poa. Sitaki mmasai feki.......dili ni 50/50 nasubiri habari zaidi. Yaani bado uhakika. Nitakuunganisha moja kwa moja kwa mtaka huduma.
     
Loading...