Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yericko Nyerere: Kizazi cha dotcom hakipendi kujishughulisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Mar 23, 2012.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha Pbcloudsfm nimefurahishwa na mada iliyokuwa inajadiliwa iliyohusu vijana wengi wa kiume kupenda kubebwa na mijimama yenye mkwanja,
    Ambapo ktk mahojiano nimemsikia Yericko Nyerere akisema ugumu wa maisha na aina ya kizazi chetu cha dotcom vimechangia hayo!

    Namfahamu huyu Yericko kupitia twitter @YerickoNyerere ni mmoja ya watu wa tata sana!

    Jf great thinkers kunauhakika wa maoni hayo?
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    huyo Yerriko utata wake ni upi sasa?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,102
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nae ana undugu na nyerere? Ngoja mkapa aje!
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani kwa sasa Mh.Raisi mstaafu akilisikia hili jina 'Nyerere' mapigo ya moyo yanabadilika.
     
  5. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtu mwenye misimamo kule twitter pale mnapojadili mambo ya kitaifa, sio mtata kwa ubaya
     
  6. WANALIZOMBE

    WANALIZOMBE Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnamjua huyu Nyerere ? Naomba mkutane nae siku moja. Ni bonge la msanii hapa town, kijiwe chake pale opposite na wizara ya nishati na madini, anajifanya kishoka. Be care na huyu jamaa.
     
  7. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maisha yake binafsi na hayatusaidii sisi kama great thinkers, tujadili mawazo yake juu mada husika!
    Tukisema tuanze kuchunguza maisha ya watu hapa tz tutageuka taifa la wanafiki!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ni kweli niliombwa kutoa maoni yangu kwa tatizo hilo, ingawa siamini sana kama lipo kwa wingi sana,
    Nilichokieleza nimawazo yangu kwa aina ya maisha tunayoishi leo, Vijana wengi hawajitumi, hasa wapatapo fursa hawazitumii ipasavyo, japokuwa ni ukweli usiopingika kuwa serikali yetu imeshindwa kutengeneza fursa za vijana kujitafuta riziki lakini vijana nao wamelowea ktk ombwe la utandawazi wa kigiza!

    Vijana wameongeza bidii ya anasa huku wakipenda kuishi maisha ya kukopi na kupesti (maisha ya Kendra nk) jambo ambalo ni hatari kwa aina ya taifa tulilonalo, linalohitaji ujasiri, hekima na maarifa!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kuongea kuendane na vitendo, sijui huyo Nyerere kafanya nini angalau kuwaonyesha hao vijana wenzeke mfano?
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    He! Upo?
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama u kijana au mzee; lkn la msingi ni kwamba ni jambo la kheri sana kwamba nawe umeliona tatzo hili la vijana wengi hapa nchini kwetu swali langu ni kwamba baada ya kuona jopo kubwa la vijana wapatao fursa wanazichezea ni JITIHADA gani umeifanya ili kuwasaidia vijana wa namna hiyo ilhali nao waje watusaidie hata sie tusio bahatika kuzipata fursa hizo badala ya kuishia kuilaumu serikali na vijana hao?
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nikweli nilitarajia kukumbana na swali la namna hii, mimi ninasaidia na ninaendelea kusaidia kadiri ya uwezo wangu, vilevile kuwakumbusha kwa maandiko ni sehemu ya kusaidia kuwafungua akili zao!
     
  13. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...wengine wanaabudu pombe na kushndwa kuheshmu vyanzo vya pesa zao, hawashauliki katu, wanajiona wako sawa wakitumia ujana wao....kama wana laana au wamerogwa....hata uwapeleke kwa saikolojist maisha yao ni yale yale tu hawabadiliki hawa....wengine ni mabangi kama chakula wanajifariji na maisha ya bob marley bila kujua kuwa mwenzao alipenda muziki wake na alikuwa great thinker, wengine wanapenda ngono tena zembe na kibaya zaid wanaziendekeza kwa vigono mkononi...(yaani no job, no edctn, no future, dry is normality)....inatia huruma kwa kweli, wengi wanakufa kzembe wakiwa angali na umri mdogo...wanaugua magonjwa ya k'zembe kila kukicha yaani gono, kaswende....aisee kweli hii .com
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binadamu wote tulio chini ya jua daima fikra zetu hufanana kibinadam hivyo sioni ajabu kulitarajia kupata swali hilo; Nimependezwa na jibu lako zuri kama hivyo ndivyo ufanyavyo basi ni jambo la kheri sana na usichoke wala usibague wala usitegemee malipo ya hapa duniani tu"
     
Loading...