Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeke Yeke!!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 15, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yani naandika hapa huku nacheka sana!Wimbo huu wa Mory Cante(sijui nimepatia spelling za hili jina!)ndo nausikia kwenye kituo kimoja cha radio muda huu,nakumbuka kama sikosei kwa mara ya kwanza nilipokuwa nausikia mwaka 1987 tulikuwa na michezo ile ya baba na mama,tulikuwa hatujali kama huo ubaba na umama uliwahusisha ndugu,na sio siri hata ile "michezo" ya baba na mama!!(naimani Mungu ametusamehe)Au mnabisha?Nimecheka sana!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    weeh eiyer umeanza zamani eeh,teh teh! naupenda sana huu wimbo,tatizo maneno yake siyajui so inabidi nisiuimbe hadharani manake!sijui hata niliupata wapi!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yeke yeke mwenyewe anakaa mtaa wa Mkunguni, Kariakoo. Dar.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna dogo mmoja huwa nikimkumbuka nacheka sana,alikuwa anaima ile sentence ya ubeti wa kwanza hivi;"vitusu vinanukiaa aaa",vitusu akimaamisha vitumbua!Teh,teh,teh!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali!Itakuwa una usingizi bado wewe!
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    unikumbusha mbali sana...enzi za utoto wangu
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yani we acha tu,nimecheka na kujiuliza sana mambo mengi!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Eiyer.... Waachani watoto wadogo waje
    Kwangu maana ufalme .........
    Usiku mwema.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kitunguu kinanukiaaaaa ee! Shemeji nae leo kaenda kupikia...........yekekee tuwe yekeyeke. Mkubwa unikumbusha mambo ya kitambo sana. Pia nakumbuka nyimbo kama london beats nk.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hahaha, mi naimba vikuku! na sehemu 'shemeji nae ooh, kanambia lala eeh...'
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usiku mwema????Kuwekucga AD,amka ufanye mazoezi!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    yaelekea we kikongwe sana mkuu,mwaka huo,wengne 2likua ha2jafkria hata kuzaliwa!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh.....Kutabasam asubuhi kuna utam wake!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Kumbe we dogo,mi sio kikongwe,umri wangu ni 3....
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa zamani hizo mungu alijifanya haoni maovu yao, aliyafumbia macho kwa kuwa hawakuwa wanajua walitendalo.
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    yaani nyie ndo hamkufkria kuzaliwaaa? Au wazazi ndo hawakufikiria kuwazaeni? Embu niweke sawa hapo.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So we are not guilty?Teh,teh!
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sana tu. Ukiona siku imeanza kwa tabasam bashasha basi ujue kila utakalo lifanya siku hiyo litakuwa powaa.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    no comment..
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah!nimechemsha kujieleza,ni 2likua ha2jafikiriwa kuzaliwa.
     
Loading...