Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yebo yebo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Sep 25, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tunashauriwa kwamba, watu wanaosafiri kwa kutumia vyombo vya BAHARINI kuvaa viatu aina ya YEBO YEBO. Utafiti uliofanywa imeonekana kwamba aina hii ya viatu huwa hazizami baharini. Baadhi ya watu waliookolewa hivi karibuni katika ajali ya meli huko ZANZIBAR Kukutikana wakitembea juu ya maji wakiwa wamevaa YEBO YEBO.
     
  2. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo pilikapilika ya kwenyemaji yebo itabaki mguuni kweli? Lbd watengeneze yebo la kuvaa kichwani km helment
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mnnhh.................mawazo ya GT
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu itoe kwenye jock ifanyie kazi iende kwenye market idea
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sawa Mkuu. Nimekuelewa.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh bado namajonzi
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmmmmm yebo ybo!!!!Naenda pale ubungo kuwaambia wale Wachina watengenze makoti ya material ya yeboyebo..tehteeeeh
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ungekuwa umefiwa kwenye ile ajali usingeleta hii kama utani....
     
  9. B

    Bayo Senior Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabisa aiseee, huu utani haujakaa sawa kabisa... Mpaka leo kny tv watu walikuwa bado wanachangia, tht means issue bado iko hot alafu we unakuja na utani kama huu kwel+!????????? C bora ungetumia mfano wa meli ya titanic
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    utani mwengine siyo mzuri, ukizingatia ni watu wengi wanaopita kwny hii jf wamepoteza ndugu zao, pia ss wengine tunasikitika tumepoteza watz wezetu.
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    utani mwengine siyo mzuri, ukizingatia ni watu wengi wanaopita kwny hii jf wamepoteza ndugu zao, pia ss wengine tunasikitika tumepoteza watz wezetu.
     
Loading...