Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yawezekana yule jamaa yetu alipokea sms iliyompoteza mawazo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 13, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Kwenye ile video ya ustaadhi inaonekana alipokea sms mbili. Inadaiwa -na vyanzo vya kuaminika - kuwa maalim alipokea sms mbili; moja toka kwa "betina" na nyingine kutoka kwa Miss Bantu. Ile ya miss Bantu ndio ilimkoroga. Je kuna mtu anaweza kuhisi ilsema nini!?
     
  2. G

    GN-GIZE New Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo lazima ilisema...........
     
Loading...