Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaweza Kutokea TZ? (Disturbing Pictures)

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Jun 9, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu wacha kuharibu picha nzuri ya nchi yetu -- tanzania ni moja , ina amani upendo na utulivu haijawahi kuwa na mchafuko wala kuzalisha askari wadogo wapiganaji please respect our country and its people
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakazi wa Pemba wangekuwa si wavumilivu, Hunafikiria matokeo yangekuwa vipi?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wavumilivu kivipi ? Wale ni watanzania hakuna kitu kinachoitwa pemba sasa hivi kwahiyo futa hilo neno la wapemba
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe unaelewa kiswahili...!?

    Na hilo neno wapemba ni wapi nimelisema!?

    Si kila jambo lazima ulitie mdomoni.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni Liberia, S. Leone, DRC?

    Mungu aturehemu yasitokee Tz!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    matatizo kama haya ni rahisi kutokea nchi yoyote na sababu kubwa inatokana na kutokuwepo na utawala bora unaozingatia haki na usawa wa raia wote, na mara nyingi fujo kama hizi ahzisababishwi na kitu kikubwa kunakuwa nan mrundikano wa matatizo ya muda mrefu,na inafikia watu kuchoka kwa hiyo ka-kisa kadogo tu kanasababisha fujo kuu
    kujibu swali lako kwa sasa Tanzania hali hii kutokea ni rahisi sana, kwani watu wameshachoka kupita kiasi maisha ya Tanzaznia kwa sasa ni magumu mno, haki na usawa hakuna hata kidogo, utawala wa sheria nao ndio zero kabisa, uwazi kati ya maskini na matajiri ni mkubwa sana, kwa mtazamo wangu mimi naona imeshamwaga inasubiri mtu atupie njiti ya kibiriti tu na biashara ianze
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Hivyo vyote hamna mkuu, labda kama kwako kutokuwa na amani ni vita tu!

    haki huondoa machafuko, nchi nyingi zilizokuwa na amani ilitoweka ghafla!

    ukishika silaha unajiona 'rambo' ati kesho unatamai tena ushike, TUSIOMBEE VITA ITOKEE, ILA 'AMANI' HAIPO NCHI HII!
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Si ndio hao wanasiasa wanawahutubia raiya, wanawaambia wasimike bendera wasalimike
     
  12. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Small nations with weak,corruptive and mean leadera are like indecently dressed women.They temp the evil minded.
    I would not be astonished to see such havoc occur in our country coz of the likes of the leaders we hve ib power with nothing in their mind but to accumulate for themselves.
    the poor people get tired and as a result they tend to take matters in their own hands!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    " now i lay down to sleep i pray lord my soul to keep should i die before i wake i pray lord my soul to take"
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tusipo jifunza kwa wenzetu kama kwenye hizo picha hata hii amani tunayo jivunia ita potea. Siyo vibaya kuona picha kama hizi ili zitu kumbushe thamani ya amani yetu na uhuru wetu.
     
  15. M

    MathewMssw Member

    #15
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliyoyasema yote ni kweli kwani kufumba na kufumbua amani tuliyonayo inaweza kutoweka kwa sababu ya ubinafsi uliyokithili hapa Tanzania, waliopo madarakani wanatawala pasipo HAKI. Ila mungu atusaidie yasitukute mambo kama haya. Mungu ibariki Tanzania na uiponye! Ombi langu kwa Mungu ni kuwa awaangamize mafisadi walao kodi za wananchi
     
  16. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani hao wamemkkosea nini MUNGU na wewe Mtanzania umemfanyia nini uwe bora kuliko wao.

    Hayo unayoyaona hapo juu ni OUTPUT.
     
  17. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni Output ya mfumo kandamizi,usiyojali maslahi ya umma(majority),mfumo unatukuza tabaka fulani na kulipa upendeleo wa KUKUSANYA kwa mbinu zozote.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hizo pics mpaka zimenitoa machozi, haaa hapana !wengne ni watoto wadogo bado.
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ni picha za kutisha sana, lakini inakuwaje hata waafrika tunafikia huko?
     
  20. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu unapoonyesha hizo picha usitaje Tanzania. Hayo matukio ni laana na Tanzania hatujallaniwa kiasi hicho.
     
Loading...