Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yatakiwa tuwe makini tunapo weka tangazo humu ndani....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herbsman, Sep 19, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahitaji kujua zaidi ya aliyeweka tangazo la kazi NHIF coz amefanya ku paste ilhali NHIF hawajatangaz hiz nafasi. nashindwa kuhukumu mapema lakini jaribu kutizama deadline ya hizo vacancy.yatakiwa tuwe makini sana kwa kuandika vitu vilivyofanyiwa utafiti kuliko kukulupuka na kuandika tu ilmladi ionekane na wewe umeandika.Wakati mwingine inatakiwa tukomae kiakili sababu si lazima mtu u post kitu kama huna hoja wala kitu sahihi kutuma.JE una hakika NHIF WAMETANGAZA NAFASI KWA MFUMO ULIO POST WEWE?
     
Loading...