Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YATAKAYOTOKEA BAADA YA SLAA(PhD) KUAPISHWA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Oct 20, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Sina shaka yoyote kwamba ukombozi wa Tanzania umewadia.
    Daktari wa filosofia mwenye shahada ya UZAMIVU, Dakta Slaa ataapishwa kuwa Rais. Haya ndiyo ninayoyatarajia kutokea wiki chache tu baada ya kula kiapo.

    1. Ansbert Ngurumo atakuwa mkurugenzi wa mawasiliano Ikulu (sina hakika kama jina la ofisi litabaki hivyo hivyo lakini majukumu ya Msaliti Salva Rweyemamu yatahamia kwa Ngurumo)

    2. TIDO Mhando atafukuzwa kazi kama sio kustaafishwa

    3. Sina hakika kama kibarua cha afande Shimbo kitaendelea kuwepo au kitaota nyasi

    4. Lowassa Kortini

    5. Rostam atafilisiwa mali zake zote

    6. BWM pamoja na Jakaya wataondolewa kinga ya kutoshtakiwa na bunge hivyo kwenda mahakamani

    7. Mikakati ya Mafuriko ya maendeleo kwa watanzania itaanza kutekelezwa mara moja

    8.......................


    9.............................

    10..............................
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    al ndooooooooooooooooooooooooooooooooooto!! al ndoto tupatie fil mash!
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nasubir sheikh yayha aje kukutasfiria ndoto yako nahisi tata kuelezea
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    8. Kundi la kina YONA,MRAMBA, CHENGE & EPA wote mahakamani na hukumu itatolewa

    9. Issue ya RADA itafanyiwa kazi ipasavyo.

    10.Wanunuzi wa Ndege ya Rais (TZAIRFORCE ONE) watashughulikiwa ipasavyo

    11. ...............................................

    12. ..............................................

    13. .................................................
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    8. Mchakato wa kisheria wa kuandika katiba mpya utaanza mara moja. Katiba shirikishi siyo ile ya wabunge tu ambayo ni danganya toto tu.

    9. Viongozi wote watakuwa wametangaza mali zao kabla ya kuingia ofisini na kutakiwa kutoa taarifa zao kila mwaka au kupoteza nyadhifa zao

    10. Ahadi ya elimu na afya bure kutekelezwa mara moja na huku misamaha ya kodi kwa wachimbaji wakubwa kufutwa mara moja.









    Huu ndio urithi wa kuachia wajukuu zetu............................Mungu ibariki Tanzania........ Mungu iibariki Afrika..................................
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ulirudi home ukakuta nguo zako zote zimefuliwa,,,, ukaamua kulala naked,, ndio ukaota ndoto hii....
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    -rostam atajipiga risasi mwenyewe...!

    -manji atajinyonga....!

    -mzee wa visenti kujisalimisha....!

    -kinana break ya kwanza mogadishu......!!!
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu, ndoto hii naona si nzuri sana kwani linaonekana kuelekea kwenye kulipizana kisasi.
    naamini dr slaa hatakuwa vile kwa sababu ni mpenda haki na atatumia nguvu ya umma kutekeleza majukumu yake.

    namuombea afya njema ili aweze kutekeleza vema wajibu wake.
     
  9. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Not bad to have a wishful thinking...But you should prepare for the worst If the Reality becomes the opposite.. He wont make it for presidency ..Not now!!:mmph:
     
  10. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usishangae anaweza kuona hakuna haja ya kubadilisha katiba kwani kasoro zilizopo zinaonwa na upinzani tu
     
Loading...