Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yataka moyo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Oct 13, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ushauri mwanana huo kwa wale wanaotarajia kugawana mbao hivi karibuni. Bahati mbaya haya yanawahusu zaidi wale ambao wamo kwenye zile ndoa/mahusiano yanayoitwa; Too good to leave, too Bad to stay...!

    Jana kulikuwa na mada moto moto hapa ikiwemo ile aliyoianzisha Mwanajamii One. Bahati mbaya, 'Tsunami' la kitekinolojia liliipitia Jamii Forums, mada zote zilizoanzishwa na zilizokuwa posted masaa 21 kabla ya tukio zimekwenda na maji (ikiwemo ya Mwj'1)

    Tustahmiliane.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mi formula moja ninayo iheshimu
    ni dont be broke.....thats it.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..."there is a reason for everything except love" haijakupitia bado? :D
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hiyo ya kuachwa kwa kuandikiwa text ni mbaya sana hahahaah!...kuna this basketball plaer alimtumia fiance yake text msg ana call off wedding na kwamba he is not ready hapo harusi kesho....
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kuna wakati Don't hii iliniliwaza sana; :D

    "Don't cry because it's over, smile because it happened."

    lakini kama una roho nyepesi, jiwekee hii akiba;

    "Don't ever slam a door- you may want to go back."
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kumuacha mtu kwa Txt message kunadhihirisha mtu asiyejiamini, ...a coward!... utamu ni uso kwa uso..."Sikutaki!"
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha hiyo ya uso kwa uso nomaa maana mtu anaogopa kuondoka na ngeu!....most women can't take it ile ya uso kw auso...kama ana silaha mkononi anaweza kukurushia...

    I guess text ni new technology maana a lot of peeps waitumia these days....hii ni without prior thought....hujui hili wala lile unadhani mpenzi wako akkutumia text kusema i love you kumbe unakuatana na msg inasema "i am breaking up with you"....
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    Unamwacha eti kwa kuwa una kitu kipya chenye shingo ya upanga na miondoko kama ya Twiga! hukumbuki kabisa mlikotoka...lazima utiwe ngeu ati!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    How are we supposed to end a relationship then?

    Kelly nimekumiss
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu nae alitaka mtu akatili maisha yake ..kwanza unaweza kudhani ni utani
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    umenikumbusha mbaliii sana.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umekumbuka wapi nyamayao .. ?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukishatimiza umri wa 25 na kuendelea, ni lazima unakuwa umekutana na vibweka vingi sana katika tasnia ya mapenzi...mojawapo likiwa at least kuachwa au kuacha!,kupoteza mawasiliano na umpendae, ku`cheat etc, na vituko vingine viingi!Kwahiyo dada Nyamayao lazima atakuwa kayaona!Kuna mtaalamu mmoja wa mapenzi alitamka kwamba "Men rule the world, but women make it go round" Kweli wanawake wakitaka dunia ya mtu iende kombo wanaweza!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ndio maana nikasema wanaoitumia njia hiyo hawajiamini, kuna wengine wana beep tu kupima maji,... wakijibiwa "nimekubali, kila la kheri" hawachelewi kutuma text msg nyingine eti... " nilikuwa nakutania tu, kumbe hunipendi, au una mtu wewe?"
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha, enhe.... ilikuwaje tena?

    Haijanitokea, lakini kama mtu angenitumia sms ya break -up ningeuchuna, akiniuliza namwambia "sijapata sms yako!" akijichekesha namrudishia 'kombora kuliko alilonitumia!
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akuulize tena ya nn labda ka alikua anatania alie serious ukiuchuna ndo furaha yake yaani somo limeeleweka utangoja weee mpaka basi!
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hahahaha that is very true kuna watu wanapenda ku-test zali!.....jana nilikuwa na watch this show 90210...demu alimuita jamaa yake na kumwambia its not working out between us...jamaa alishikwa na mshtuko wa nguvu maana alijua anakwenda lunch na gf wake...kumbe demu alikuwa kamzimia jamaa mwingine na huyo jamaa ni rafiki na bwana yake.....akamwandikia jamaa msg kuwa i just broke up na jamaa yangu so i guess now i am alone..jemba ikamjibu ok lets hang out...kumbe njemba haina mpango wa ku-commit in relationship yeye anaharibu tuu wanawake mwanamke kaingia king....akamwambia jamaa ooh lets not show up maana sitaki kumuumiza my ex jamaa akamwambia unaongelea nini demu akajibu about us akamwambia what about us?...demu alichanganyikiwa maana kamuacha mwanaume anayempenda kwa moyo wote kaenda kujiingiza kwa player...anamrudia ex wake ku apologize kumbe ile njemba ilishamueleza ex kila kitu basi amekosa wote wawili....."mtaka vyote hukosa vyote"...
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BAK....kuna watuw ameubwa kuharibu tuu!...na hakumbuki kabisa alikotoka...Na mara nyingi huwa wana end up kubaya kabisa...

    I miss you more!
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kama alikuwa anakupima ukirudisha kombora anaweza kufa.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utajisikiaje ukiambiwe wewe 'Sikutaki' na 'Toka'
     
Loading...