Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yasikukute haya: Utajuta

Discussion in 'JF Doctor' started by Benno, May 5, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo Tumaini Hosp. Ndugu yangu amelazwa, Alianza kutumia ARV AUGUST 2010, akiwa na CD4- 219. April 6. 2010 akapima CD4 ikapanda mpaka 1000. Akaenda Kwa BABU LOLIONDO tar 11 april 2011. Baada ya kupata kikombe aliacha kutumia dawa kwa siri. Sasa Hali ni mbaya. Angalizo kuweni makini.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa TZ wabishi sana babu mwenyewe anasisitiza dawa za hospt watu waendelee kutumia angalia sasa watu wanavyo pukutika kwa uzembe
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kama alikwema bila Imani ni kazi bure. Na bila shaka ni kati ya hao wasio na Imani. Atashanga na roho yake!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    imani inaponya mkuu huu ukimwi ni hatari sana mimi nina mama yangu mdogo kabisa kanywa kikombe na anavyo nw anadendelea vizuri sana tu
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamani imani nayo ni mtihani si masihara!

    wako walopona na wako wasiopona kama huyo

    tuliambiwa kama twaweza kuwa na imani ndogo tu kama punje ya haradali hata milima tutaweza kuihamisha!

    Tumwombe mwenyezi Mungu atujalie imani!
     
  6. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45

    Fidel80
    I dont think ni uzembe neccessarily, it could be that pple are confusing exactly what hiyo imani wanayotakiwa kuwa nayo entails. So they think kuacha kunywa dawa ni proof ya kuamini !!!!?

    Benno:
    Pole kwa kuuguza, hopefully mgonjwa wenu will get well soon!
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kuuguliwa. ni kitu cha kuhuzunisha sana. tujifunze kutoka kwako na kama babu mwenyewe alivyoshauri kuendelea na aina ya matibabu tuliyokuwa nayo kabla. na hii haimaanishi kuwa huna imani na dawa ya babu. tafadhari tuwaeleze na wengineo. Pole sana Benno
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Tatizo hilo..dozi wasiache!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nilisikia hadi kufika mwezi 5 babu atasitisha dawa....kullikoni?
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dawa ya maajabu!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aendelee kutumia hizo ARV zake.
     
  12. U

    UNIQUE Senior Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wewe acha hizo nina rafiki 2 jirani 4 wote kabla ya kwenda kwa huyo "BABU YENU"walikuwa wakitumia dawa na hali zao zilikuwa nzuri sana. Lakini toka walipotumia huo MKOMBE ni WAKUFA WAKATI WOWOTE! WATZ KUWENI MAKINI NA USANII HUU WA DAWA AMBAYO HAIJATHIBITISHWA.
     
  14. B

    Benno JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante
     
  15. B

    Benno JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAKUBWA MTUSAIDIE HALI YA WAGONJWA INAZIDI KUWA MBAYA. Walitaka watu wajitokeze kupima afya zao mbona hamna Muongozo. Mtu kama ameacha kutumia dawa akiamini amepona then unamwambia hana Imani. Nashauri Babu asimamishe tiba. Tumepata hasara kubwa na bila mafanikio
     
Loading...