Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yashanikuta.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 16, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli masistaduu siwaelewi.Jana kaniambia ana hamu sana ya kuku,nami kwa heshima,japo nabana matumizi nilimpeka kwa hoteli.Sijui ni uoga,ama kushiba ama ugeti kali??,sistaduu alionja paja tu na kuku mzima kamuacha.hivi ningebeba sehemu ilobakii ama vipi??
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    mh..sidhani kama nimekuelewa....

    labda alikuwa under stress, au ulikuwa ukimwangalia sana,,, sas abaada ya hapo ulifanya nini?
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asa yamekukuta yepi?

    Ila wewe naye! Yaani ukaenda kumnunulia mwenzio kuku mzimaa!! hata kama ana hamu ya kuku sidhani kama ni mroho namna hiyo!!.

    Ila usisikitike sana kwani ni kilanga chako kujitia kumpeleka mtoto hotelini klwa nini usingemnunulia chips kuku kule kwenye chipsi vumbi?- Joke

    Pole lakini
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, waswahili kwa mafumbo, utadhani kweli panazungumziwa chakula...
    (spin) ha ha haa :D
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Labda alikuwa hajawahi kwenda hotelini kula "kuku".... inabidi upata muda wa nyongeza kumfundisha na kumwelimishja kuwa hotelini na nyumbani nisawa tu darling! yasingekukuta hayo yote... but ndio ukubwa huo
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo ndio sistadu,masista du huwa wanajifanya hawali sana mbele ya wapenzi au mbele ya watu. Utakuta akipewa kuku mzima ndio hivyo yy anakula kipaja tu, akipewa plate ya chakula anakula robo tu ya sahani, kinywaji ndio usiseme, akipewa kama soda ataonja na kuacha soda ikiwa ikiwa imejaa kwenye chupa. Kwa kweli masista du wana mapozi ya jinsi hiyo.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe mzee ungejixpress alitaka umuagizie na mayai yake kisha unajixpress
     
  8. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!!washkaji mmenipa inavyo stahili @least kesho ntajua nimtoe kivipi lakini babu unaesema sizungumzii juu ya kuku,hiyo yako mpya.hebu nipe hahahahaha.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ungeomba wakufungie ubebe..aibu ya nini na chakula umenunua kwa pesa yako?
    Next time ask for a DOGGY BAG!
     
  10. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha.woman of substance kwani 2likuwa pa1 ama vp.hapo pa kubeba ndio sikutaka kumalizia lakini kwa kweli niliitisha mfuko na kubeba sehemu iliyobaki na cha kushangaza 2lipofika home sistaduu sini njaa ilimrudiaa!!hahahaha.wa2 jamani!!
     
  11. s

    sinani Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo duu alikuwa analeta pozi mbele ya watu ila njaa ilikuwa inamuuma hana lolote ndo zao hao
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli,alipofika nyumbani njaa inauma akala,sasa huko hotelini nini kilisababisha asile? hukumwuliza hilo swali?
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nini kilisababisha ashindwe kula huko hotelini?
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pengine alitaka kujua jamaa atafanyeje baada ya kumwacha kuku yule karibu mzima. Pengine alitaka kuoneshwa upendo zaidi kwa kubebewa mlo na jamaa. Kina dada wanawaza kivyao tu na wanatenda kivyao. Anapokuambia "no" ndo anakuambia "yes". Makubwa!
     
  15. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe ni braza meni sasa uliona haibu kumaliza tena,ungekandamiza tu!!!
     
  16. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha.Kilinzibar,si unajua tena ile kuitisha mfuko tayari mabrazameni wengine hawangeweza?kwa hilo ungenipongeza mbali na mimacho ya wahudumu walionikodolea utazani mbwa kapokonywa mnofu.
     
Loading...