Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yard ya magari inatakiwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumba, Mar 2, 2011.

  1. T

    Tumba Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau inahitajika Yard ya kuuzia magari( car show room) yenye uwezo wa kuhifadhi magari yasiyopungua 200. Pia iwe pembeni ya main roads ili bidhaa zionekane kiurahisi kwa watu wanaotumia barabara hiyo. Wenye kujua sehemu hiyo kama nilivyoeleza naombeni msaada wenu ikiwa ni pamoja na mchango wa mawazo na ushauri mbalimbali.
     
  2. K

    Kimeo Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    main road ya wapi,kuwa specific,chanika,kibaha,bagamoyo,segerea kigamboni or where.vipi kama huna mtu wa marketing waone wataalamu wakupe nondo kabla hujaweka request yako hapa jamvini.
     
  3. T

    Tumba Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndg kabla hujacoment kitu ni lazima ufikilie deeply. Nimesema main roads cjataja wapi. so nilitegemea unambie ipo wapi then mie nianze kuifanyia kazi. Najua huna input yoyote so beta 2 keep cul au utafune jojo tu. I strongly believe wenye nia ya dhati na wenye contributions wanaelewa vizuri.
     
  4. K

    Kimeo Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yangu,naona unatupotezea muda,kibiashara hakuna na wala hakutakua na tangazo la namna hiyo duniani.palipo na ukweli usinune,just clarify twende mbele,what am trying to do here is just to re arrange your requirements na hasa kupunguza wigo.tubaki na kaeneo kadogo unakokahitaji.otherwise kama umenuna,kanunue Generators za Dowans Utuwashie umeme tukulipe.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Muone yusufu manji maeneo ya pugu road aka nyerere rd ana plots kibao kubwa anauza minimum 16bn itakufaa sana pale ni centre!
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Yard inahitajika au unasikia tetesi kwamba yard inahitajika? Sijaelewa kwa nini umeiita hii kuwa ni 'Tetesi'
     
  7. T

    Tumba Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya bwana kaka nashukuru mana naona ishakua taarabu.
     
  8. MARILYN

    MARILYN Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina eneo langu pembezoni mwa barabara ya kwenda mpiji, ina uwezo wa kuaccomodate magari yako, nitafute through 0717677389
     
Loading...