Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yapo mengi sana ambayo Kikwete ananiudhi lakini kwa hili la.... najisikia hata kukosa nguvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, May 15, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Nimemsikia Kikwete akiwaambia mawaziri kwenye semina elekezi Dodoma kwamba uchaguzi unapoisha unaashiria mwanzo wa uchaguzi unaofuata. Hivi nchi hii itakuja iendelee lini jamani kama mawazo ya kiongozi wetu yanajielekeza kwenye uchaguzi tu?

    Halafu kinachoninyima raha ni kwamba kwa CCM maandalizi ya uchaguzi maana yake ni pamoja na kupiga propaganda za kijinga kama anavyowaagiza wasaidizi wake kwamba, waende vijijini wakapeleke habari kuhusu mambo yanayofanywa na serikali yake, kana kwamba hawana macho.

    Badala ya kujielekeza katika mipango ya kukuza uchumi aliyowaahidi wananchi ndani ya miaka mitano, yeye anaongelea uchaguzi. Kwa kweli kama ni cha mtema kuni, sasa watanzania tunakipata kweli kweli kwa kumchagua huyu mswahili.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na 'lack of consistency' kwenye message toka kwa Rais Kikwete na hata viongozi kadhaa ndani ya CCM. Mara kadhaa wamenukuliwa wakisema kuwa uchaguzi uliisha na sasa ni muda wa kufanya kazi, sasa anasema kuisha kwa uchaguzi mmoja ni mwanzo wa uchaguzi mwingine.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wamechanganyikiwa hawajui hata wanachokisema.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Ana maana waige toka kwa chadema hakuna kulala!ndio maana anakazania eti na mawaziri makatibu wakuu waende vijijini.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waende huko vijijini kwa gharama za nani? Hivi mkweere anazo kweli!! Kama yapo mazuri yanayoonekana kwa wananchi kuna haja gani ya mawaziri kwenda vijijini kuwaeleza!? Hizo ndiyo propaganda! Kwa ujumla, kwa miaka sita na mingine minne ijayo, nchi hii hatuna kiongozi.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yaani badala ya kukimbilia kutekeleza ahadi zao CCM inakimbilia kwa wananchi eti "kuelezea mazuri yaliyofanyika!" Kwa nini hayo yaliyofanyika (kama yapo) yasijieleze menyewe?
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hili pia lielekeze kwa watani wa CCM wanaoota kuchukuwa madaraka hata huo muda wa uchaguzi haujafika!
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha CUF?
     
  9. F

    Fataki Senior Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WALIOCHANGANYIKIWA ZAIDI NI CHADEMA AMBAO MARA BAADA YA UCHAGUZI WAMEANZA "KUTEKELEZA" AHADI ZAO KWA WANANCHI WALIOWACHAGUA MAJIMBONI NA KWENYE KATA KWA MAANDAMANO YASIYO NA KICHWA WALA MIGUU!! Tatizo hapa ni Slaa, hana kazi ya kufanya, hivyo anawashinikiza wenzake waache majimbo yao na kuhangaika hovyo na hoja ambazo wangeweza kabisa kuzi-raise Bungeni! Mshaurini Slaa, atulie kumsaidia "mchumba" ajifungue salama kajukuu.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona unaandika mambo ya taarabu hapa? Inaonekana Dr. Slaa (PhD) ndiyo main issue kwako. Usituletee chuki binafsi hapa!
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    check hiyo red, wakulaumiwa ni umati wa wananchi wanaojitokeza kwenye hayo maandamano. logic ni kwamba wananchi woooote wale ni wajinga kwa kushiriki maandamano yasiyo na kichwa wala miguu! by the way, naomba tenda ya kuwaandikia na kuwakabidhi barua mapacha watatu maana siku 90 zimeisha.
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Believe you me tatizo kubwa kuliko vyote kwa JK ni uwezo mdogo sana wa kiuongozi in all wises. Kwa hili huitaji kwenda mbali zaidi ya kufuatilia his many semina elekeza..

    Nakubaliana nawe kabisa. ..Imagine semina elekezi ambazo hazigusii mikakati ya ku-address issue zinazowagusa watz kama ajira, nishati, kupanda kwa gharama za maisha etc Kila mara JK ni ku-recite matatizo ya wananchi...

    The worst ni kwamba kama waziri hatawajibika the best anachofikiri JK ni kwa waziri kujiondoa na si yy kumwajibisha ... what a weak leader

    My take ni kwamba kutokana na uwezo mdogo na kushindwa kutoa leadership JK ameshindwa kabisa hata kutumia institutions za kiserikali zilizopo kuondoa kero za maisha kwa watz.

    Nafikiri tumejifunza (unfortunately) the hard way kuwa in future tunahitajika kuchagua viongozi wenye uwezo na tuachane na mtindo wa kuchagua viongozi for convenience tu.
     
  13. H

    Haki Yetu Senior Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliyoyasema ni sahihi sana mwana JF. Kiongozi wetu huyu kumbe anatusikitisha wengi sana. Kwa kweli kama ni kupotea hapa tulipotea completely. Huu mtaji wa CCM according to Makamba Sr unatucost sana.

    Nadhani tatizo lingine ni kwamba tulichagua mtu ambaye hajui majukumu ya kazi aliyoiomba. Kwa mfano anasema kuwa rushwa imetawala kwenye Wizara, SO WHAT!!!!! Nani mwenye jukumu la kuhakikisha kuwa rushwa inadhibitiwa. Kama imetawala si ina maana Hoseah ameshindwa kazi. Sasa kiongoz mkuu akilalamika hivyo ndo nini sasa. What a weak leader.....!!!!!
     
  14. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi kinachoniuma ni kwamba hajifunzi na wala hajirekebishi
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kujiepusha na vidonda vya tumbo......mi huyu jamaa siku hizi simsikilizi tena. Nothing good will come out of him anyway.
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ufupi wa akili yako ndio unakuharibu. Kikwete alisema kwenye hotuba yake ya mwisho wa mwezi kwamba uchaguzi umekwisha , sasa tufanye kazi. Sasa anawaambia wenzie kuwa mwisho wa uchaguzi ni mwanzo wa uchaguzi mwingine! Hapo huoni yeye ndio tatizo!? Dr Slaa ndio alimtuma kutuletea hizo staki nataka kama binti anayetongozwa? Nawa uso uone mbele. Huu sio wakati wa mipasho!
     
  17. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nauyo nape anafanya nn majukwaani tatizo lenu hamkuchaguliwa 2010 bali mli force 2015 hatukubali
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Pole sana! sasa kama mnaweza jaribu muone kama hamjapigwa mawe na raia, ujue ccm sasa hvi hata hamtambuliki km mpo nchi hii isipokuwa tunawatambua kama mpo kwa uovu na majeraha mnayozidi kutupa!

    Sasa kama hamjipendi sogezeni kwato na rangi zetu mbaya hi mitaa yetu na hivi hakuna umeme uku, tunawamaliza na giza la mawe! Ukweli ni kwamba ccm bila kujua tayari kuipigia campen CHADEMA kwa uovu mnaotutendea!

    Naskia mmetangaza giza na kufungwa kwa viwanda sababu ya kukosa umeme mwezi mzima! Hivi mnafikiri nani ataipenda serikali yenu! yani mnashindwa kufikiri namana gani ya kutafuta suruhisho la maana ispokuwa kuzima na kukaa gizani.
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Acha awatume tena mawaziri kuitangaza ccm km hawajapopolewa mawe.............kikwete anatuma wenzake huku akijua kua yeye mwenyewe tu akipitapita mitaa ya pale mbeya anakula kichapo cha mawe...labda waende huko kwenye mikoa ya ajabuajabu ambao muda wote wanapiga makofi na kuchagua sura
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,335
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Waacheni waje wakutane na zomea zomea.
    Hapo mbeya kwa SUGU wananchi wanawasubiri na mawe.
     
Loading...