Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yapi Mambo Muhimu ya Kuzingatia Kabla Sijanunua Hard Disk?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndebile, Apr 13, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Nahitaji kuweka hard disk mpya kwenye laptop Dell Latitude D600, natumia hii machine kwa matumizi madogo tu lakini speed ni muhimu hasa kwa games za watoto nk. Pia nataka kuongeza memory yake (RAM) kutoka 512MB hadi 1GB,
     
Loading...