Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanini kujisifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, Nov 20, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani katiba mpya ni ya m2 binafsi,chama au wananch sote? Basi mi vyama vya siasa vinavyojisifu kua ndowaanzilish wa mchakato huo wananiudh.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kukosa hoja ya kuwaambia wananchi!
     
Loading...