Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yani me mawazo yangu yako jeshini tu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Oct 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,naomben mnishauri labda mnaweza kunibadili mawazo yangu.me ni mwanafunzi wa chuo kikuu flani hapa Dsm,niko mwaka wa 3 nachukua bcom-finance,tatizo langu me nimeplan cku nkimalza chuo,ctaki kuhangaika kuomba kazi na kuzunguka na mabahasha kwenye makampuni ya watu coz hata sehemu ya kufanyia fild ilinsumbua kupata hadi dakika za mwisho ndo nkaiotea moja kwenye saccos flan hvi huko mkoani kwa hyo najua kwenye ajira ndo itakua tabu balaa na ukzngatia cna hata mtu wa kunishika mkono ndo nachoka kabisaa,so nimepanga nkimalza tu najiunga na jeshi la wananchi wa tz{jwtz},vp wakuu hli wazo langu liko sahihi au ndo ntakua nimepoteza dira mazima??naomben mnishauri vyema sababu naichukulia jf kama mzazi wangu hvo mawazo yenu ndo mafanikio yangu wakuu.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jeshi ni kazi ya wito, hapo kwako sioni wito au jipange upya uje na thread iliyoshiba
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kama unakwenda kutafuta maisha jeshini hakufai... alafu huu si muda muafaka mkuu ... alshabab wakimalizana na kenya wataingia tz .. kunahatari mkuu ukawekwa mstari mbele
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maliza Kwanza Chuo, Maana huwezi jua.
     
  5. K

    KANUTI SILAYO Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nipe michongo ya huko bac mkuu!interview zao znakuaje,na kwa hiki kielimu changu cha wastan ntaanzia wap?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jeshi gani unalolizungumzia wewe? hili la Shimbo? unamaanisha kuwa hata Shimbo ana wito?
    Hakuna wito huko ni rushwa kwa kwenda mbele. Bila kujuana hata huko hupati, na ukipata unaweza kuishia kuwa sajini miaka yote kama huna channel za ndani kwa ndani?
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kaka nasikia hizo nafasi mpaka 2013 kwa sisi raia kwani kuna intake ya wlioko ndani baada
    ya hawa jamaa wanaomaliza mwezi ujao halafu wataingia waliopitia JKT BAADA YA hapo ndio raia sisi
    sasa mtaani ni pagumu mbaya hasa ukiwa umeenda shule jiandae
     
  9. l

    lunogelo Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu huo mkwala uliomchimba jamaa
     
  10. w

    williamgerald16 Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko jeshini hakufai kijana.
     
  11. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Subiri al-shabaab wamalize ndugu yangu we kuruta utakuwa chambo ooh
     
  12. K

    Kilaza Flani Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fikiria kujiajiri.. si lazima uanze na supermarket, fikiri kitu kama genge!! kama unamkopo si unapesa imelala bank.. genge mtaji wake ni km laki moja na nusu tu, ila uhakika wa kula unakuepo!! na kukua kiuchumi naamini elimu yako itakusaidi ktk hili
     
  13. P

    POLITE MAN Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka kuja kupindua nchi au unaajenda gani nyingine .
    wewe bado auja qualify,
     
  14. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    ok!wazo zuri kama la Gadaff
     
  15. 1

    1menARMY Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa unataka baada ya kukosa kazi nyingine ninauhakika hautaweza ila kama unataka toka moyon kweli fuata moyo wako
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nenda pale Upanga makao makuu.
     
  17. 1

    1menARMY Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu????????????????
     
  18. t

    thesolomon Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu una mawazo kama ya kwangu baada ya kumaliza master ,lakini usifikri jeshini kazi ndo unapata tuu sio rahisi kiasi hicho,mimi niliomba hizo za wanaomaliza nikiwa na master MBA but nilikosa licha ya kutumia nyenzo ,hata hivyo nilisikitika baada ya kukosa baada ya kumuona rafiki yangu wa karibu kapata,ila nilikuja kuona mungu ananipenda bora nilivyokosa huko hakufai mkuu usinganganie ,mshkaji mpaka leo hajamaliza coz na analalamika laiti angejua asingeomba anatukuta watu tupo mtaani tumeshakamata kazi zetu za maana za heshima pamoja na kwamba tulisota sana ,mimi sikushauri sana ila kama interest zako ziko huko ok
     
  19. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata huko kupata kazi siku ihizi ni issue, we soma upate GPA nzuri!
     
  20. N

    NYAGO Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usifanye utani kaka angalia kwa mara ya pili mana Jeshi sio lelemama ukiingia umeingia na una sain kifo mda wowote..kuna wanamgambo wa alshababu wanakuja kwa kasi bado kundi la ugaidi la Al-quida hao hawana utani. hii nchi unaiona ina amani lakini tunakoelekea mambo si shwari kaka mda wowote utasikia limebuma na wanajeshi wakae tayari kupambana na majanga ya uvunjifu wa amani unaotokana na ugumu wa maisha, unyonyaji wa haki za msingi..zaidi ya yote machafuko yanazidi kuongezeka kila kona usifikiri huku hayatafika yanakuja mda si mrefu. kazi ipo kwa wajeshi usione shwari kwa sasa ilia.....
     
Loading...